Zero IQ
JF-Expert Member
- Dec 21, 2016
- 13,985
- 25,201
Nakumbuka ilikuwa mwaka flani hivi sio mbali sana na mwaka huu ni mwaka mmoja baada ya mwaka 2019 niliopoa chombo moja matata,
Chura ya kuuzia biriani mazaga mazaga kama yote zero nilivyoambiwa kwamba kesho yake nitapewa mchezo sikulala usiku kucha nilikuwa nawaza jinsi ya kuuangusha ule mpini,
Hakika siku ikawadia mtoto akanitumia sms niko kwenye dala dala nishukie wapi, niliona kama picha la kihindi, nikatazama saa ni kama saa nne hivi kutazama dushe limesimama mwendo wa 5G+,
Mtoto akatimba gheto wakati huo nilikuwa nakaa mlezi pande za dodoma mother house alipaki basi nje anapumzika Alivyoona zigo linaingia akajifanya kukooa kinafiki,
Aiseee kufika gheto dushe alitulii muda wote liko wima linataka mchezo kama utani muda ukawadia, mtoto akasaula nguo zake kumchezea chezea mtoto akawa anahema tu zero nikajua huo ndio muda sasa ile naingiza dushe tu kwenye papuchi ata sijapiga up down bao hiloooooo aiseeee nilichukia pasipo mfano, nikawa najisemea dogo si ataniona choko,
Nikachomoa Nikazuga kama namsugua kimisi na dushe huku namfuta kiaina ngoma ilivyokolea moto nilipiga game moja matata kiasi kwamba alikuwa anamisi show mpaka sometime ananizukia night kama jini yaani nimelala zangu sina ili wala lile nashitukia tu mtoto kashafika anagonga mlango nimfungilie nimpige mbupu,
Nakumbuka sana zile moment ila tulikuja kukosana sehemu moja tu alitaka animiliki wakati mi sio wa hivyo, simu yangu alikuwa anataka awe nae yeye any time tunapokuwa pamoja,kila sehemu ninayoenda anataka ajue, nikipigiwa simu na demu ata kama ni classmate atamaindi kinyama sometime ata kugombana na yule demu,
Yaani ni mawivu flani ya kuboa.
Chura ya kuuzia biriani mazaga mazaga kama yote zero nilivyoambiwa kwamba kesho yake nitapewa mchezo sikulala usiku kucha nilikuwa nawaza jinsi ya kuuangusha ule mpini,
Hakika siku ikawadia mtoto akanitumia sms niko kwenye dala dala nishukie wapi, niliona kama picha la kihindi, nikatazama saa ni kama saa nne hivi kutazama dushe limesimama mwendo wa 5G+,
Mtoto akatimba gheto wakati huo nilikuwa nakaa mlezi pande za dodoma mother house alipaki basi nje anapumzika Alivyoona zigo linaingia akajifanya kukooa kinafiki,
Aiseee kufika gheto dushe alitulii muda wote liko wima linataka mchezo kama utani muda ukawadia, mtoto akasaula nguo zake kumchezea chezea mtoto akawa anahema tu zero nikajua huo ndio muda sasa ile naingiza dushe tu kwenye papuchi ata sijapiga up down bao hiloooooo aiseeee nilichukia pasipo mfano, nikawa najisemea dogo si ataniona choko,
Nikachomoa Nikazuga kama namsugua kimisi na dushe huku namfuta kiaina ngoma ilivyokolea moto nilipiga game moja matata kiasi kwamba alikuwa anamisi show mpaka sometime ananizukia night kama jini yaani nimelala zangu sina ili wala lile nashitukia tu mtoto kashafika anagonga mlango nimfungilie nimpige mbupu,
Nakumbuka sana zile moment ila tulikuja kukosana sehemu moja tu alitaka animiliki wakati mi sio wa hivyo, simu yangu alikuwa anataka awe nae yeye any time tunapokuwa pamoja,kila sehemu ninayoenda anataka ajue, nikipigiwa simu na demu ata kama ni classmate atamaindi kinyama sometime ata kugombana na yule demu,
Yaani ni mawivu flani ya kuboa.