Hahaa bao mbili c mwili unaseeeze kabisa mkuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii kitu acha kabisa inanikumbusha mwaka 2009 niko kidato cha nne sasa yale mambo ya kukaa geto ili mpige msuli tembo.imefika mida fulani ya saa sita tunatoka nje kufresh akili mara tunasikia milio ya mahaba dilishani we masikio yote huko na kulivamia dirisha ili tusikie vizuri iyo milia mara ooooh baby unani....a vizuri baada ya hapo tulikuwa kama mtu nne hivi tulirudi gheto na kufakamia kopo la vaseline kilichoendelea hapo ni bao la mkono
kuna jamaa yetu siku hiyo alipiga bao mbili kwa mkono
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app