Bao la mkono lina Utamu kuliko la kitandani

Bao la mkono lina Utamu kuliko la kitandani

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,202
Wapiga punyeto wanalijua hili ndio maana imekuwa ngumu kwao kutoboa kuacha nyeto,

Bao la mkono linakuwa tamu na nguvu kuliko bao la kitandani, ila tu kinachoboa kwenye bao la mkono ukimaliza kuna kauvivu flani hivi kanakuja na maneno ya kujilaumu huku ukijiapia hautorudia tena,

Bao la kitandani lina nguvu kwa sababu kuna vitu vingi vinaendelea pale kuanzia touching, kissing na N.k lakini kwenye Utamu wa bao la mkono ni Kiboko.

Dakika chache lakini mpaka mkono unashika ganzi unajiendesha wenyewe kama limonti control,

[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]sasa sijui mgunduzi wa Punyeto alikuwa anawaza nini kupekecha dushe lake mpaka kupata Utamu.

ila sio mbaya pongezi kwake maana punyeto ni moja ya gunduzi moja makini sana zenye impact ya moja kwa moja.


CC Zero IQ
 
Yule jamaa aliemshinda mwenzake 2015 kumbe nae anajua utamu wa la mkono. Bao la mkono mbele kwa mbele🙌🙌😂😂@Zero IQ Mshanajr
 
Haya ndio madhara ya ugumu a maisha na mzunguko mdogo wa pesa kwenye uchumi.

Vijana wamebalehe miili ipo tayari kwaajiri ya kazi iliyowaleta duniania (kureproduce) ila ndio hivyo tena, hawana pesa za kuendesha maisha yao na mwisho wa siku wanakuwa waoga kutokea mademu sababu hawajiamini kutokana na uwezo mdogo kipesa. Kinachobakia ndio hivi, wanajilipua kinyuklia.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii kitu acha kabisa inanikumbusha mwaka 2009 niko kidato cha nne sasa yale mambo ya kukaa geto ili mpige msuli tembo.imefika mida fulani ya saa sita tunatoka nje kufresh akili mara tunasikia milio ya mahaba dilishani we masikio yote huko na kulivamia dirisha ili tusikie vizuri iyo milia mara ooooh baby unani....a vizuri baada ya hapo tulikuwa kama mtu nne hivi tulirudi gheto na kufakamia kopo la vaseline kilichoendelea hapo ni bao la mkono
kuna jamaa yetu siku hiyo alipiga bao mbili kwa mkono

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom