Bango la Tanzqania Rest In peace Kampala

pilau

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
1,584
1,500
..............Mashindano ya Challenge kule Kampala ndo yanaishia.... leo Wa Tanzania Bara wameshindwa kufurukuta...... mbele ya Tanzania Zanzibar.... licha ya kupata goli la mapema wameonyesha jinsi walivyo..... kama walivyoonyesha udhaifu kwenye mechi kati yao na Uganda Cranes na kukubali magoli 3 - 0.... kuna bango lililoonyesha R. I. P. Tanzania..... wakati wa mechi hiyo....... :welcome: leo ndo nimeelewa maana halisi ya maneno hayo ....................
 

Mtumpole

JF-Expert Member
Aug 30, 2010
1,914
2,000
Lile bango lilikuwa mahalum kwa ajili ya Muungano wetu wa Tanganyika na Zanzibar!
 

Tanzania1960

JF-Expert Member
Sep 6, 2012
204
170
..............Mashindano ya Challenge kule Kampala ndo yanaishia.... leo Wa Tanzania Bara wameshindwa kufurukuta...... mbele ya Tanzania Zanzibar.... licha ya kupata goli la mapema wameonyesha jinsi walivyo..... kama walivyoonyesha udhaifu kwenye mechi kati yao na Uganda Cranes na kukubali magoli 3 - 0.... kuna bango lililoonyesha R. I. P. Tanzania..... wakati wa mechi hiyo....... :welcome: leo ndo nimeelewa maana halisi ya maneno hayo ....................
ULIONA JINSI KOCHA NA VIONGOZI WALIVYOTAKA KUSHINDA HIYO MECHI VIBAYA SANA MPAKA WACHEZAJI WALEWALE WALICHEZA MECHI HIYO
DUH KWELI NAMWONEA HURUMA DIDA NA MAKINDA WA SIMBA HATA HAWAKUPEWA NAFASI !!!!:A S thumbs_down::A S thumbs_down:
 

pilau

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
1,584
1,500
Lile bango lilikuwa mahalum kwa ajili ya Muungano wetu wa Tanganyika na Zanzibar!

................chonde chonde jamani hapa nazungumzia soka bovu la TZ siko kwenye siasa... za Zanzbar na Tanganyika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Tairi bovu EFM Sports HQ : Ni kipindi cha michezo au bango la matangazo ya biashara? Sports 16

Similar Discussions

Top Bottom