Bango la Dr Slaa Lazua Mgogoro UKAWA; CUF Watoa Onyo!

Bango la Dr Slaa Lazua Mgogoro UKAWA; CUF Watoa Onyo!

Mwaka huu mtahangaika sana, Wanaccm wote wa jukwaa hili threads zao ni cdm, act na ukawa! Ikifika muda kila moja tutajua upande wake ila kukaa chin mtakaa
 
Yaani siku huyu Padri akiwa rais wa Tanzania rasmi uraia ntabadili bora nikaombe uraia Sudan kusini au Somalia, kuliko kutawaliwa na mzee mwenye miaka 70 na ana girl friend,
 
Mgombea wao ni MSOMALI anayezunguka nchi nzima kufanya maonyesho kama FUTUHI,just wait
Kama hizi zako pia zinaitwa akili basi sishangai kwa nini ndani ya chama kikubwa kama CCM hamjamteua mgombea Urais takribani miezi 4 kabla ya uchaguzi na wote mnaona ni jambo jema tu mnachekelea!!
 
hivi mbona inaonekana kuwa uwezo wako wa kuchambua mambo ni mdogo sana ,kwani washabiki wa mtu ndiyo maamuzi ya viongozi wa chadema mbona, washabiki wakimtukana refa timu haiwezi kufungiwa kwa kosa hilo kwenye mambo ya mpira
 
Vile tumia akili kuwaza hao walioandika ni wapenzi wa chadema na sio wasemaji wa chedema, na mabando ya lowassa utasema ni ccm wamesema? Wakati nape kila leo analalama, make more sense than stupidy mistake

Hawa Act hawana akili. Vihela kidogo kutika lumumba wanauza utu wao na kuwa wasaka tonge ili maCCM yaendeleze ukoloni Tanganyika
 
Sijaona anaefaa kuwekewa bango Rais 2015 na kusadifu dhamana ya amir jeshi mkuu, wote wachumia matumbo na watengeneza cv zao tu.(jicho kuu).
 
Kama hizi zako pia zinaitwa akili basi sishangai kwa nini ndani ya chama kikubwa kama CCM hamjamteua mgombea Urais takribani miezi 4 kabla ya uchaguzi na wote mnaona ni jambo jema tu mnachekelea!!

kwan UKAWA mshateua mgombea?
 
Wewe mkinga umechekewa sana, kama una tumia macho ya nyama hautaweza kumjua Rais ajaye. Wenzako tunatumia macho ya rohoni pole sana, kwa kuzalilisha jina la Dr Tuntemeke.
 
Babu kachoka lakini, any way mwache ajaribu bahati yake Ya mwisho ambayo pia ataangukia pua na 2020 atakuwa katimiza miaka 98.

hahaha..kwa hiyo babu anakimbizana umri na Mugabe? na bado hajaoa ana mchumba,,
 
Nimeisoma habari kwa umakini sana,nikaangalia bango kwa makini sana.nikagundua wanaolalamika sio CUF wala ukawa!Tena nashauri kila chama ktk ukawa kionyeshe hisia sana juu ya mgombea wao,halafu badae wanachagua mtu mmoja tu,itakaa vizuri sana.

Ndivyo ilivyo
 
Wana Ukumbi,

Kurejea kwa Dr Slaa kutoka Marekani lilikuwa ni tukio la furaha kwa wapenzi wa CHADEMA na katika kuonyesha hisia za furaha yao baadhi ya mashabiki wameenda mbali zaidi na kuivuka mipaka!

Imeelezwa na mmoja wa viongozi waandamizi wa CUF kuwa, wameshuhudia mabango yakisomeka "Dr Slaa ndiye rais wa awamu ya 5 wa Watanzania" siku ya mapokezi ya Dr Slaa katika viwanja vya mwalimu JKN!

Mtoa habari aliongeza, "Kwa kuzingatia makubaliano tuliojiwekea UKAWA, mabango yaliyokuwa na maneno hayo ni mkakati wa CHADEMA katika kushinikiza Dr Slaa asimamishwe kwenye nafasi ya mgombea urais kupitia UKAWA, kinyume kabisa na tulichokubaliana kwenye kikao."

Kwa mujibu wa makubaliano ya UKAWA yaliyofanyika Zanzibar ni kwamba, mjadala kuhusu nani atasimama katika nafasi ya urais usogezwe mbele ili kutoa muda kwa vyama washiriki kutathmini nani anafaa kuwa mgombea wa UKAWA.

Viongozi hao wa CUF (Zanzibar) wameandika barua makao makuu ya CUF kumtaka mwenyekiti taifa kuwaonya CHADEMA kuhusu kuheshimu na kulinda makubaliano ya vikao ili kuendeleza umoja wao huo wa UKAWA pasipo migogoro isiyo ya lazima.

Source: Zanzibar leo

Bango lililozua mgogoro ni hili hapa chini:


View attachment 246513

Hata timu zikiwa zinawania nafasi flani kila shabiki anasema timu yake ndio itakayoibuka. Mpaka mabango na vitu vingine huchapishwa. Mshindi anapopatikana vilivyochapishwa vinatiwa mfukoni au kuharibiwa . So hata kwa Ukawa kutakuwa na ushindani wa kumpata mmoja asimame kwa niaba ya ukawa na kila chama kinaimani watakayemteua atakuwa mshindi ila matokeo ndiyo yatatupa picha halisi ya nani hasa atakayeshindana na wezi magamba. So bando is nothing ni walipukaji tu wasiojua kung'amua mambo wanajizururia humu jamvini tu.
 
Back
Top Bottom