Bana, Hii polisi ya Tanzania matata mno | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bana, Hii polisi ya Tanzania matata mno

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Aug 16, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,431
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    yana mwisho
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,346
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Hii picha yako mbona inahukumu watu?.
     
  4. kupe

    kupe JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    mimi naona police wako sawa tu. na hata ungekuwa wewe polisi ungefanya hivyo. pia ungekuwa fisadi usingepigwa na ungekuwa kibaka ungepigwa. ukitaka haki na polisi sio africa nenda ulaya au marekani
     
  5. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,672
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kwa nini unadhan ni sawa?
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,303
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Candid Scope umechokoza kwenyewe this time! Lakini Papaa Msofe wamemvua zile chain zake.
     
  7. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Hata huko Marekani wakati mwingine watu huwa wanachezea mitulinga wakiingia vibaya. Kuna jamaa mmoja alikuwa anaitwa Rodney King(R.I.P) alikuwa anatoa ushuhuda kuhusu hilo enzi ya uhai wake.
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi nilikamatwa usiku mwenge na jamaa wa halmashauri. Jamaa walinivizia gizani wakati nakojoa wakanidaka nikapelekwa kituo cha polisi mwenge.

    Nikaonyenywa selo lilivyochoka sana halafu jamaa wakaanza kunidai 50,000/- ama sivyo nalala ndani.

    Tangia nimezaliwa sikuwahi kupata hasira kama ile siku lakini ikabidi nitulie tu...mwisho wa siku nikawaachia 5,000/-.
     
  9. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Those photos are very good proof beyond reasonable doubt of luck of justice, luck of good governancy, political unfair and weak government Tanzania under JK.
     
  10. kupe

    kupe JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    namkumbuka RODNEY KING wa los angelos alichezea vitasa balaa. na jana umesikia SOUTH AFRICA nako waandamanaji wamechezea risasi . hakuna polisi walio na urafiki na walalahoi
     
  11. b

    baba manka Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh kwel Tanzania ni zaidi ya uijuavyo!!!
     
  12. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kaka mwambie aaangalie mauaji ya south afrika yaliyotokea kwenye mgodi kati ya wachimbaji na police,mbona ss ni wastaaarabu sana aseee.
     
  13. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,637
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu. Lakini usikojoe hovyo hadharani, utawafaidisha tu hawa polisi. Sasa ple Mwenge fikiria sehemu gani utakojoa kama sio kuharibu afya za watu! Siku nyingine nenda hata baa, vyoo vya baa havilipiwi.
     
  14. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,325
    Trophy Points: 280
    mwisho wao unakaribia........
     
  15. m

    markj JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    hahahaha! haaaaaaaaaa! kweli police ni -10%, yani 50 mpaka 5, hahahahaaaa! kweli shule muhimu hawajui hata thamani ya pesa, sa sibora wangekwambia toa chochote kile kiliko kukutajia hiyo alafu wakachukua 5, hahaha!
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wakikuona una mfuko uliotuna wanakubambikizia kosa ili wakuchune, vinginevyo kama ni mlala hoi na mifuko imetoboka basi hawana haja nawe.
     
Loading...