Balozi Kagasheki na Meya wa Bukoba wako ulingoni tena

Balozi Kagasheki na Meya wa Bukoba wako ulingoni tena

KAUDO

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Posts
138
Reaction score
67
pambano linaongozwa na kituo cha Redio ya Kasibante inayomilikiwa na Kagasheki ambayo imeanzisha vipindi vya kuimba uzuri wa Kagasheki na kueleza upuuzi wa Dk Amani.

Tayari kundi la madiwani tisa wanaompinga Meya wamealikwa na Kagasheki kwenda Dodoma(wameishafika) kumshitaki Meya kwa Waziri Mkuu Pinda,kwa ubabe wake.


Tume iliyoundwa na Waziri Mkuu Pinda(Iliongozwa na Abbas Kandoro) mpaka leo haijatoa majibu ya uchunguzi wake.Endelea kusubiri hadi mwisho wa pambano
 
Binafsi naona kama kagasheki ameshaogopa kasi ya meya na ameamua kucheza faulo kwa kuwatumia madiwani njaa na kutumia kasibante fm ambayo ni redio yake.pamoja na uchapakazi wake waziri kagasheki asipoangalia huemda akatoswa kwa kuendekeza siasa za udini na majungu
 
Kuwa gamba ni matatizo zaidi ya kwashakoo poleni sana magamba.
 
Binafsi naona kama kagasheki ameshaogopa kasi ya meya na ameamua kucheza faulo kwa kuwatumia madiwani njaa na kutumia kasibante fm ambayo ni redio yake.pamoja na uchapakazi wake waziri kagasheki asipoangalia huemda akatoswa kwa kuendekeza siasa za udini na majungu

Kagasheki anataka kuharibu mji wetu kama alivyofanya rwangisa. sasa ninawasiwasi na uwezo wa kufikiri wa huyu jamaa. ila unafiki wa watu bk ndo unampa kiburi kagasheki kwa atanunua vitamburisho tena
 
Kagasheki hauchoki madaraka?Umekuwa balozi miaka yote hiyo na pia Waziri..Pumuzika na wengine tutawale KHAAAA
 
Ijumaa nitakua Bukoba naamini huu mgogoro utakisha naenda kusuluhisha. Wakishindwa kunielewa navunja baraza lote la madiwani tufanye uchaguzi upya. Kama nifungu la uchaguzi liko tayari na hapo naamini CDM WATACHUKUA HALMASHAUIRI YOTE NA CHOKOCHOKA ZITAKWISHA.
 
Binafsi naona kama kagasheki ameshaogopa kasi ya meya na ameamua kucheza faulo kwa kuwatumia madiwani njaa na kutumia kasibante fm ambayo ni redio yake.pamoja na uchapakazi wake waziri kagasheki asipoangalia huemda akatoswa kwa kuendekeza siasa za udini na majungu

kumbe ushenzi wa CCM ndio huu.Ndio walitaka wapelekea watu wa Arusha.
 
Kagasheki anaogopa mbaya. Anajua kabisa akicheza anaumia.
 
Aisee ! Kumbe hivyo ndiyo Kagasheki anawafanyia watu wa Bukoba ! Basi Msikonde , Sisi watumishi wenu Chadema tumeisha ingia na tayari tumeishamfanyia Fitna , 2015 hatorudi tena bungeni , tumefanya hivi makusudi ili kuleta utulivu Bukoba , Pipooooooooooooz !!!!!!
 
pambano linaongozwa na kituo cha Redio ya Kasibante inayomilikiwa na Kagasheki ambayo imeanzisha vipindi vya kuimba uzuri wa Kagasheki na kueleza upuuzi wa Dk Amani.

Tayari kundi la madiwani tisa wanaompinga Meya wamealikwa na Kagasheki kwenda Dodoma(wameishafika) kumshitaki Meya kwa Waziri Mkuu Pinda,kwa ubabe wake.


Tume iliyoundwa na Waziri Mkuu Pinda(Iliongozwa na Abbas Kandoro) mpaka leo haijatoa majibu ya uchunguzi wake.Endelea kusubiri hadi mwisho wa pambano

Wakuu,
Haya mambo siyo kweli. Balozi kagasheki hamiliki redio. Meya anajaribu kuficha makosa yake kwa njia ya propaganda. Balozi kagasheki ndio moja ya mawaziri wachapa kazi kwenye baraza la mawaziri.

bila shaka, hizi ni propaganda za kutaka kujikosha kwa Meya.
 
Wakuu,
Haya mambo siyo kweli. Balozi kagasheki hamiliki redio. Meya anajaribu kuficha makosa yake kwa njia ya propaganda. Balozi kagasheki ndio moja ya mawaziri wachapa kazi kwenye baraza la mawaziri.

bila shaka, hizi ni propaganda za kutaka kujikosha kwa Meya.


Mkuu ni hatari zaidi unapoanza kutumia tumbo kama kiungo mbadala kufikiria badala ya kichwa, nani kakuambia Balozi Kagasheki aka swahiba hamiliki radio, tuambie basi Kasibante FM Radio ni ya nani kwa uelewa wako, vichwa kama vyako ndo hatari sana kwa maendeleo ya mji wa Bukoba.
 
Meya ni wa Chama gani na ni kitu gani wanagombea?nimebaki nyuma hapo wadau
 
Kagasheki hajawahi kuwa balozi ila alifanya kazi ubalozini. Hata yeye hushangaa watu kumwita balozi.

we ni mkewe au msemaji wake?nani amekupa mamlaka ya kumsemea hapa ehhhh? je nikikutukana utasema nimekuonea.....
.
 
Kagasheki anataka kuharibu mji wetu kama alivyofanya rwangisa. sasa ninawasiwasi na uwezo wa kufikiri wa huyu jamaa. ila unafiki wa watu bk ndo unampa kiburi kagasheki kwa atanunua vitamburisho tena

kina nshomire mnazidi kurudi nyuma tu,, wenzenu wakichanja mbuga...,
 
Hahahaha kazi ipo ila wamezidi sana kujiona hao nshomile kumbe akili hawana!
 
kagasheki anatapatapa tu na anafahamu kwamba huu ndio mwisho wake kwwenye ulingo wa siasa muda ambao ameoongoza Bukoba mjini unamtosha, anafahamu kabisa kwamba hawezi kurudi ndio maana anataka kumkwamisha meya hasifanikishe mipango yake ambayo ingebadilisha bk, kwa sabbu aliona amani nilishitio kwake, kagashek bk byeee endelea na siasa zako za udini na unafiki
 
Back
Top Bottom