Balozi Ami Mpungwe


Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
629
Points
225
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
629 225
Heshima kwenu wana JF! Natumaini week end enakwenda vjema.
Vipi huyu bwana ex Tanzanian Ambassador to RSA mbona kila investment yenye mikono ya kaburu yeye lazima awe kwenye board?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,685
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,685 2,000
kwani bg yake ni nini professional wise?? na je ni ngapi ambazo umeona yumo?? labda ungetuambia hayo ili sasa tuje tujue kwann anawekwa kama board member manake nijuavyo watu hawa huteuliwa kwa kufuata fumo fulan unaojulikana serikalini
 
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
629
Points
225
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
629 225
Kwa haraka haraka investment zenye makaburu na Ami ni board member include Tanzanite one, DSTV, the defulct ATCL and most of mining companies
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Points
1,225
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 1,225
Hata Mimi nilivyomuona Jana kwenye multichoice issue nikashangaa! almost all SA investiments
Wakati nakumbuka alikuwa Balozi SA.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,082
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,082 2,000
Hapana yeye ni Mkalimani wao tu,anakijua sana KI AFRIKAAN!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,932
Points
1,500
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,932 1,500
"...umasikini wa akili ni umasikini mbaya zaidi..." JKNyerere
 
P

Pragmatist

Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
18
Points
0
P

Pragmatist

Member
Joined Sep 21, 2012
18 0
Tulimtuma Afrika Kusini kui-market Tanzania badala yake akaji-market mwenyewe! Ndivyo walivyo wabongo! :target::target:
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,909
Points
2,000
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,909 2,000
Hapana yeye ni Mkalimani wao tu,anakijua sana KI AFRIKAAN!
Acha hizo zako, wengine tunaelewa vinginevyo!!! Huyu Mzee alishajadiliwa hapa JF hapo awali, kwanza ebu soma hapa chini na baada ya kusoma rejea link ya JF ukajionee mambo:


Mr. Ami Ramadhan Mpungwe, B.A. (Hons.) is a Businessman, holds a BA (Hons) degree in International Relations and Political Science and a diploma in International Law. Mr. Mpungwe has 25 years of service in the Tanzanian diplomatic service. Mr. Mpungwe served as Advisor to the President of Africa and Middle East in the Foreign Ministry. . He served as First High Commissioner of Tanzania, South Africa for seven years since 1994.

Mr. Mpungwe has been the Chairman of: Tanzania Chamber of Minerals and Energy; TanzaniteOne; MultiChoice Tanzania. Member of the Board: Illovo Sugar; National Bank of Commerce; Tanzania Breweries; NIKO Insurance; Kilombero Sugar; Zambia Sugar; Malawi Sugar; Council, University of Dar es Salaam.
Source: Ami R. Mpungwe | World Economic Forum - Ami R. Mpungwe

Source JF: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/346017-balozi-ami-r-mpungwe-is-this-our-own-version-of-cyril-ramaphosa.htmlSource
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,647
Points
2,000
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,647 2,000
Alipewa fulsa naye akaitumia ipasavyo, mtu ambaye atakayeweza kujibu hilo swali kwa ufasaha ni yeye mwenyewe au Mzee Ben.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,082
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,082 2,000
Ndugu mbona umeneng'eneka mno kusikia u mkalimani?,au unataka tumwage mengine zaidi ya ukalimani? humu ndani pasije pakachimbika?.Hii ndio Jf tusije tuka dare ku talk open w/end na mwisho wa mwaka ukaenda harojo yakhe?
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top