Balaa la umeme nyumba za kupanga

JAYJAY

JF-Expert Member
Oct 31, 2008
4,223
2,000
leo asubuhi mida ya saa 12 na nusu nimekuta zogo kubwa kweli kuhusiana na mchango wa kununua umeme kwenye nyumba moja, si unajua nyumba zenye wapangaji wengi. jamaa walikuwa wanakoromeana ile mbaya, kisa ni kuwa jamaa mmoja kakataa kuchangia na kusababisha nyumba nzima kulala bila umeme. naomba kuuliza hivi hakuna namna ya kupima kila mtu anatumia umeme kiasi gani, au hakuna kifaa ambacho kinaweza kufungwa na kila mpangaji akafahamu matumizi yake na hivyo kupunguza malalamiko na magomvi. maana hili ni tatizo kubwa kweli kweli kwenye nyumba zenye wapangaji wengi na mimi mwenyewe limewahi kunikuta hili!
 
May 29, 2013
66
125
leo asubuhi mida ya saa 12 na nusu nimekuta zogo kubwa kweli kuhusiana na mchango wa kununua umeme kwenye nyumba moja, si unajua nyumba zenye wapangaji wengi. jamaa walikuwa wanakoromeana ile mbaya, kisa ni kuwa jamaa mmoja kakataa kuchangia na kusababisha nyumba nzima kulala bila umeme. naomba kuuliza hivi hakuna namna ya kupima kila mtu anatumia umeme kiasi gani, au hakuna kifaa ambacho kinaweza kufungwa na kila mpangaji akafahamu matumizi yake na hivyo kupunguza malalamiko na magomvi. maana hili ni tatizo kubwa kweli kweli kwenye nyumba zenye wapangaji wengi na mimi mwenyewe limewahi kunikuta hili!
Ngumu sana aisee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom