Bakora waliyochapwa Chadema Ingunga


Sonara

Sonara

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2008
Messages
729
Likes
3
Points
35
Sonara

Sonara

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2008
729 3 35
27522_113023782050100_3827_n.jpg

sexy-black-muslim-hijab-girl-239x300.jpg



kiushindwa kwa chadema ni kule kudharau kuwatumia watu Aleluya katika kampeni zao .
 
K

kijumo

Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
K

kijumo

Member
Joined Sep 21, 2011
16 0 0
why are you talking in parables? go straight to the point
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
469
Points
180
Age
28
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 469 180
Ni wa kupewa pole huyu mtu, wala msimchoshe kwa maswali mengi.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,742
Likes
1,430
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,742 1,430 280
Husomeki kabisa.
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Una maana hijabu ya yule mkristo fatuma?
 
K

kyemela

New Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
K

kyemela

New Member
Joined Aug 13, 2011
1 0 0
Wavaaji wa hijabu ni cuf ,na cuf hawatarudia kutumia udini kwenye siasa zimewagharimu na ndio mwisho wao
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,946