Bajeti 2013/14: Tutegemee nini kwenye MMU? i.e urafiki, uchumba na ndoa etc


M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,208
Likes
2,353
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,208 2,353 280
Nimetoka kuipitia bajeti ya serikali mwaka 2013/14 kwenye tovuti na magazeti mbalimbali, najaribu kuitazama katika jicho la kimahusiano naona kuna kizungumkuti kikubwa. Bajeti italeta ugumu sana katika maeneo ambayo yanachochea mahusiano kukua katika ulimwengu wa leo. Mfano maeneo hayo ni kama vile usafiri(magari madogo), simu(mawasiliano), unywaji wa vileo(wine, amarula, beer etc) pamoja na mambo mengine mengi. Swali langu ni ili, Je tutarajie nini kwenye mahusiano, mapenzi na urafiki kwa mwaka 2013/14? Aina ya threads ambazo zitaanzishwa hapa zitakuwa za mema au ndio kukimbiwa na wachumba, wake na kutengwa na marafiki?:yell::nod:
 
Swiper

Swiper

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
448
Likes
8
Points
35
Swiper

Swiper

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
448 8 35
hebu iweke hapa, kule MoF haifungui
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124