Wakuu,
Nauza Bajaji aina ya TVS KING ambayo namba yake ya usajili imeanza na TCAP.Bajaji inafanya kazi vizuri ipo inasanya kama kawaida na imekatiwa vibali vyote pamoja na bima.Bei ni Tsh 3,600,000/=.
Kwa atakayehitaji arushe PM au apige namba 0763953759.Please serious buyers ONLY.
Karibuni sana Great Thinkers.
Nauza Bajaji aina ya TVS KING ambayo namba yake ya usajili imeanza na TCAP.Bajaji inafanya kazi vizuri ipo inasanya kama kawaida na imekatiwa vibali vyote pamoja na bima.Bei ni Tsh 3,600,000/=.
Kwa atakayehitaji arushe PM au apige namba 0763953759.Please serious buyers ONLY.
Karibuni sana Great Thinkers.