bajaji haijai

bajaji haijai

afu mtoto una shida wewe, haya sasa umetoka kusamehewa jana tu leo tena miadi na Filipo, afu utujie tena na thread ya kuomba msamaha tena kuwa ni shetani alikupitia, utaeleza vizuri alikupitia muende wapi,


Hahahaha Baba V unayaamini maneno ya Blaki Womani???...lol!
 
Last edited by a moderator:
Duh!!!!!!!! Hawa jamaa akili zao zote zinafanana!! Namaanisha madereva na makondakta wa vyombo vya usafiri. Halafu hao walioko nyuma si wanawake?
 
kasema anaenda kupata supu ya utumbo afu anashushia na kiroba, hiyo akili ntaiamini kweli!!!!? lol


Sahizi viroba vipo kichwani ndio mana wamuona anasema bila kuweka nukta!
 
Hapana huyo mwenye kanzu na kofia ni Ndahani ......dereva ni Kaizer .......huyo sheikh aliyekaa siti ya nyuma ni BAGAH na wa pembeni yake ni Judgement!

teh teh teh...nilikuwa nimepoteza kichwa nini sweetlady? Naogopa kuvaa miwani na kofia bila sababu ya msingi mpaka nipoteze kichwa au macho. Halafu kwanini unajiita sweetlady? Nini kinakufanya uwe sweetie?
 
Last edited by a moderator:
teh teh teh...nilikuwa nimepoteza kichwa nini sweetlady? Naogopa kuvaa miwani na kofia bila sababu ya msingi mpaka nipoteze kichwa au macho. Halafu kwanini unajiita sweetlady? Nini kinakufanya uwe sweetie?

Wewe kwanini unajiita Ndahani?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom