Zero IQ
JF-Expert Member
- Dec 21, 2016
- 13,985
- 25,204
Kwa uzoefu wangu wote wa kwenda club na bar japo mimi siyo mnywaji wa pombe sijawahi kutongoza bahamedi,
Nikimtaka tu namvuta kwa bia mbili naenda kwa manager namtoa lock kwa pesa ya kesho anamuachia nasepa nae kiulaniii.,
Sijawahi kutongoza bahamedi na sitawahi.
CC Zero IQ
Nikimtaka tu namvuta kwa bia mbili naenda kwa manager namtoa lock kwa pesa ya kesho anamuachia nasepa nae kiulaniii.,
Sijawahi kutongoza bahamedi na sitawahi.
CC Zero IQ