• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bado sioni.....

Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,593
Points
1,250
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,593 1,250
Juma alikuwa anajaribu kukwepa malipo baada ya kufanyiwa upasuaji wa macho kwa kusema bado haoni,

Daktari akamnong'oneza nesi avue nguo zote mbele yake;

JUMA: "Bado sioni"
Nesi akaamua kupanua miguu yaani mapaja yake,

JUMA:(huku jasho likimtoka) "Bado sioni"

DAKTARI: "Mpubavu nini? huoni huku suruali inatuna kwa mbele?"
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,092
Points
1,250
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,092 1,250
Ha ha ha ha haaa,jamaa noma.
 

Forum statistics

Threads 1,405,666
Members 532,079
Posts 34,492,435
Top