Bado sijapata mume wa familia

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Unataka mume mtarajiwa awe na miaka 40 or above! Are u serious?, hv kwa maisha ya kibongo umri huo si tayar mtu ana familia yake? Au unataka kuolewa uke wenza? Kuchagua sana ndio kunawafanya mabinti wengi kutoolewa na most of them baadae mnaishia kuwa shingle mother kwa kujifanya mnaweka vigezo vingi utadhan unafanya usaili wa kutafuta wafanyakazi wa kampuni yako
 

mama mtarajiwa

JF-Expert Member
Nov 29, 2016
290
500
Unataka mume mtarajiwa awe na miaka 40 or above! Are u serious?, hv kwa maisha ya kibongo umri huo si tayar mtu ana familia yake? Au unataka kuolewa uke wenza? Kuchagua sana ndio kunawafanya mabinti wengi kutoolewa na most of them baadae mnaishia kuwa shingle mother kwa kujifanya mnaweka vigezo vingi utadhan unafanya usaili wa kutafuta wafanyakazi wa kampuni yako
vijana mnasumbua pia waongo bora watu wazima wenzangu
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
vijana mnasumbua pia waongo bora watu wazima wenzangu
Hiyo dhan ya vijana wanasumbua umejijengea kichwan mwako au labda kwa kuwa ulikuwa na kijana akakusumbua ukahisi wote wako hivyo BUT believe me or not kuwa na umri mkubwa sio kukomaa kiakili na kifikra ila jitahidi kupata mtu aliye serious anayejielewa vinginevyo usawa huu watakuchezea sana kwa kuwa unaonyesha uhitaji sana wa ndoa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom