Bado natafuta mwenza wa kiume HIV +

loldiva

Senior Member
Mar 1, 2017
163
250

Ninja assasin

JF-Expert Member
Jul 2, 2018
1,153
2,000
Kuwa HIV+ siyo "hukumu ya kifo"... huna haja ya kujitudinka kwenye mitandao...
mkuu huyu Dada ni smart japo anaweza kubezwa kwa kujianika hari yake mtandaon but stil hatujui kama anao au laa lakn kama kwel anao kwangu mm namuona mtu Makin sana kwanza kaikubali hali aliyo nayo pil hofu ya kuambukiza mtu mwingne Tatu kupata maambukizi mapya kutoka kwa watu tofaut tofauti kitu ambacho kinatuteketeza vijana wengi so to me she's hero 👍
 

loldiva

Senior Member
Mar 1, 2017
163
250
mkuu huyu Dada ni smart japo anaweza kubezwa kwa kujianika hari yake mtandaon but stil hatujui kama anao au laa lakn kama kwel anao kwangu mm namuona mtu Makin sana kwanza kaikubali hali aliyo nayo pil hofu ya kuambukiza mtu mwingne Tatu kupata maambukizi mapya kutoka kwa watu tofaut tofauti kitu ambacho kinatuteketeza vijana wengi so to me she's hero 👍
Asante,
 

Citizen B

JF-Expert Member
May 13, 2019
2,454
2,000
mkuu huyu Dada ni smart japo anaweza kubezwa kwa kujianika hari yake mtandaon but stil hatujui kama anao au laa lakn kama kwel anao kwangu mm namuona mtu Makin sana kwanza kaikubali hali aliyo nayo pil hofu ya kuambukiza mtu mwingne Tatu kupata maambukizi mapya kutoka kwa watu tofaut tofauti kitu ambacho kinatuteketeza vijana wengi so to me she's hero
Heroes don't always wear uniforms with pants outside of trousers
 

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
3,463
2,000
Dada akiwa mtu -ve na ni mkristo huwezi kumkubali? Maana mimi shida kubwa ni kupata uhakika wa kuchakata papuchi kila siku hayo mengine tutashauriana baadae


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

zipompa

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
6,018
2,000
ukiwa (ve-) unahisi na kuamini aliye positive ni mpumbavu ama hajielewi ila yakikufika huwezi soma tena mabezo uliyo wahi toa.

kuwa positive sio kifo, siku izi watu wanagonga 30yrs (wastani wa maisha ya mtz)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom