Bado nampenda nataman arud kwangu


D

dtf

Senior Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
121
Likes
0
Points
0
D

dtf

Senior Member
Joined Oct 7, 2013
121 0 0
Habar wana jf naomben ushauri wenu.nilikuwa na mpenz wangu ambaye tuliachana mwaka jana.tangu nimeachana nae cjawah penda mwanaume mwingine kama ninavyompenda yeye.sasa juzi nilimuomba kuonanana nae akakubal akanihahdi this wkend angenitafuta.kiukwel bado nampenda naomba mnishauri nifanyeje arud kwangu.na nikionana nae maneno gan mazur nimwambie ambayo yatakuwa mazuri ambayo yatapelekea akubali kurud kwangu?
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
Mpe za uso tu
mengine mbwembwe tu
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,655
Likes
1,172
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,655 1,172 280
Sema naye!!

Mwambie mzike tofauti zenu then muanzie pale mlipoishia.

Kama mwenye kosa ulikuwa wewe, muombe msamaha na kama ni yeye mwambie umemsamehe.

Ndivyo hata MUNGU anavyopenda watu wapendane na wasameheane.
 
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
3,257
Likes
226
Points
160
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
3,257 226 160
Wewe ni KE au ME?
 
N

Nebuchadnezzar

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
212
Likes
3
Points
35
Age
46
N

Nebuchadnezzar

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2013
212 3 35
Ni wanaume wachache sana wanaokataaga "nyapu" za bure kiasi kwamba existence yao inakuwa ni negligible.

Kama wewe ndiye uliyezingua "atakugonga" huku anaendelea na mtu wake aliye naye sasa hivi kama kawaida.
 
N

Nebuchadnezzar

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
212
Likes
3
Points
35
Age
46
N

Nebuchadnezzar

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2013
212 3 35
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,712
Likes
3,377
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,712 3,377 280
Sababu za kuachana hapo kabla?
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,278
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,278 280
Bibie raha ya mwanaume akupende.
Upo hapo?la sivyo utaumia cc Arushaone
 
Last edited by a moderator:
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Ni wanaume wachache sana wanaokataaga "nyapu" za bure kiasi kwamba existence yao inakuwa ni negligible.

Kama wewe ndiye uliyezingua "atakugonga" huku anaendelea na mtu wake aliye naye sasa hivi kama kawaida.
talking as if u av experienc on dat woohh!!!!
 
M

Mtokambali

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
198
Likes
13
Points
35
M

Mtokambali

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
198 13 35
Kwa kweli cha msingi hapo ni kuthibitisha kama bado anakupenda,kama sio utanyanyasika zaidi. Ondoa mawazo kwake,utampata wa kufanana naye.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,278
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,278 280
Mleta mada hapendwi angekuwa anapendwa angetafutwa tokea mwaka jana.
Hapo atapigwa p.mbu akitulize
Kwa kweli cha msingi hapo ni kuthibitisha kama bado anakupenda,kama sio utanyanyasika zaidi. Ondoa mawazo kwake,utampata wa kufanana naye.
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Inaonesha jinsi gani ulivyomshiba, dah! Napenda sana wanawake kama wew ambao japo tumeachana lkn bado anakukumbuka, lkn sio wale tumeachana jana kesho kafuta namba ukimpgia tu, eti! Nani mwenzangu?? Sasa najiuliza kweli hunijui?? Ama kiburi??
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,403
Likes
7,468
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,403 7,468 280
Ukikutana nae usiwe msemaji sana na mashauzi upunguze toka kawaida sana. Jitahidi kumsikiliza kwa makini na umjibu kwa ufasaha. Ongea yanayowahusu nyie wawili tu. Mwisho msifie alivyo handsome and tell him that unataka kuwa naye tena.
 
georgep

georgep

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
60
Likes
0
Points
0
georgep

georgep

Member
Joined Dec 11, 2013
60 0 0
inategemea kama bado yupo free maana mwaka mzima sio mchezo asee
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
mi napendekeza maeneo kama ya beach ambapo kuna utulivu.nenda ongea nae mwambie hisia zako msikilize anasemaje.kama ana mtu wake mwache usilazimishe mapenzi.jifuze kumsahau.
 
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
861
Likes
202
Points
60
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
861 202 60
Ukikutana nae usiwe msemaji sana na mashauzi upunguze toka kawaida sana. Jitahidi kumsikiliza kwa makini na umjibu kwa ufasaha. Ongea yanayowahusu nyie wawili tu. Mwisho msifie alivyo handsome and tell him that unataka kuwa naye tena.
sifa atoe ila aangalie asije akapitiliza maana ataona huyu ananitaka ndo ananisifia ila take this note ya MAMNDENYI
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,124
Likes
8,088
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,124 8,088 280
Sema naye!!

Mwambie mzike tofauti zenu then muanzie pale mlipoishia.

Kama mwenye kosa ulikuwa wewe, muombe msamaha na kama ni yeye mwambie umemsamehe.

Ndivyo hata MUNGU anavyonda watu wapendane na wasameheane.
Yeah. Amwambie ukweli tuuu. If in any case it doesnt work out then akubali matokeo asonge mbele.
 

Forum statistics

Threads 1,249,658
Members 480,987
Posts 29,706,452