Bado nampenda nataman arud kwangu

dtf

Senior Member
Oct 7, 2013
121
0
Habar wana jf naomben ushauri wenu.nilikuwa na mpenz wangu ambaye tuliachana mwaka jana.tangu nimeachana nae cjawah penda mwanaume mwingine kama ninavyompenda yeye.sasa juzi nilimuomba kuonanana nae akakubal akanihahdi this wkend angenitafuta.kiukwel bado nampenda naomba mnishauri nifanyeje arud kwangu.na nikionana nae maneno gan mazur nimwambie ambayo yatakuwa mazuri ambayo yatapelekea akubali kurud kwangu?
 

Nebuchadnezzar

JF-Expert Member
Sep 14, 2013
212
195
Ni wanaume wachache sana wanaokataaga "nyapu" za bure kiasi kwamba existence yao inakuwa ni negligible.

Kama wewe ndiye uliyezingua "atakugonga" huku anaendelea na mtu wake aliye naye sasa hivi kama kawaida.
 

MankaM

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
9,450
1,500
Ni wanaume wachache sana wanaokataaga "nyapu" za bure kiasi kwamba existence yao inakuwa ni negligible.

Kama wewe ndiye uliyezingua "atakugonga" huku anaendelea na mtu wake aliye naye sasa hivi kama kawaida.

talking as if u av experienc on dat woohh!!!!
 

Mtokambali

Senior Member
Nov 1, 2010
197
195
Kwa kweli cha msingi hapo ni kuthibitisha kama bado anakupenda,kama sio utanyanyasika zaidi. Ondoa mawazo kwake,utampata wa kufanana naye.
 

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
15,220
2,000
Mleta mada hapendwi angekuwa anapendwa angetafutwa tokea mwaka jana.
Hapo atapigwa p.mbu akitulize
Kwa kweli cha msingi hapo ni kuthibitisha kama bado anakupenda,kama sio utanyanyasika zaidi. Ondoa mawazo kwake,utampata wa kufanana naye.
 

Daud omar

JF-Expert Member
Apr 4, 2011
2,459
1,225
Inaonesha jinsi gani ulivyomshiba, dah! Napenda sana wanawake kama wew ambao japo tumeachana lkn bado anakukumbuka, lkn sio wale tumeachana jana kesho kafuta namba ukimpgia tu, eti! Nani mwenzangu?? Sasa najiuliza kweli hunijui?? Ama kiburi??
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,632
2,000
Ukikutana nae usiwe msemaji sana na mashauzi upunguze toka kawaida sana. Jitahidi kumsikiliza kwa makini na umjibu kwa ufasaha. Ongea yanayowahusu nyie wawili tu. Mwisho msifie alivyo handsome and tell him that unataka kuwa naye tena.
 

byb sac

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
909
500
mi napendekeza maeneo kama ya beach ambapo kuna utulivu.nenda ongea nae mwambie hisia zako msikilize anasemaje.kama ana mtu wake mwache usilazimishe mapenzi.jifuze kumsahau.
 

Chisamba

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
1,375
2,000
Ukikutana nae usiwe msemaji sana na mashauzi upunguze toka kawaida sana. Jitahidi kumsikiliza kwa makini na umjibu kwa ufasaha. Ongea yanayowahusu nyie wawili tu. Mwisho msifie alivyo handsome and tell him that unataka kuwa naye tena.

sifa atoe ila aangalie asije akapitiliza maana ataona huyu ananitaka ndo ananisifia ila take this note ya MAMNDENYI
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
15,022
2,000
Sema naye!!

Mwambie mzike tofauti zenu then muanzie pale mlipoishia.

Kama mwenye kosa ulikuwa wewe, muombe msamaha na kama ni yeye mwambie umemsamehe.

Ndivyo hata MUNGU anavyonda watu wapendane na wasameheane.
Yeah. Amwambie ukweli tuuu. If in any case it doesnt work out then akubali matokeo asonge mbele.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom