Bado naitafakari kauli ya Waziri Mwigulu Nchemba

Bado naitafakari kauli ya Waziri Mwigulu Nchemba

Assault rifles zingekuwa zinauzwa kwa mangi kama USA hiki kiburi cha watawala kingeshakoma muda mrefu.
Mkuu hiyo siyo suluhu na wala haihitajiki. Hawa watu watanzania tungenjitambua ni wepesi kuliko unyoya wa sungura eti!
 
Nimekumbuka mambo ya Ukraine,

raia walikua wanaandama,
polisi nao wakawa pale kuzuia maandamano,

kumbe kuna majasusi wa mossad nao wamepanga kuharibu amani ya ukraine,
wakaweka sniper maghorofani,
wakati maandamano yakiendelea na askari wapo wakijaribu kuyazuia kwa amani,
ghafla askari wakaanza kushambuliwa kwa live bullets,

askari kuona vile,wakafikiri waandamanaji ndo wanawashambulia,
wakafungulia mvua ya risasi,

raia nao kuona wanashambuliwa na watu wamekufa wengi,mori ukawapanda,
kilichofuata ni history.

Kwahiyo katika kuandamana kunaweza kuwa na third party yenye ajenda binafsi,pengine ndo maana kina mwigulu hawataki kusikia.
Hivi maandamano yatakuwa mtandaoni au ni ya live?
 
Hii serikali ya awamu ya Tano tutaikumbuka kwa vituko...lakin naomba Chadema msinisahau kunipa UDC baada ya Tarh 26/04
Chadema inakujaje hapo mkuu? I hate this kind of talk. Mimi ninapinga fikra za huyu waziri kwa sababu hiyo hiyo ya kutengeneza mchawi wakati sote tulikuwepo wakati marehemu anauliwa! Sujui unanielewa? Kama una ndoto za uDC kawaone akina Bashite na Shoza wakupe mbinu.
 
Nimekumbuka mambo ya Ukraine,

raia walikua wanaandama,
polisi nao wakawa pale kuzuia maandamano,

kumbe kuna majasusi wa mossad nao wamepanga kuharibu amani ya ukraine,
wakaweka sniper maghorofani,
wakati maandamano yakiendelea na askari wapo wakijaribu kuyazuia kwa amani,
ghafla askari wakaanza kushambuliwa kwa live bullets,

askari kuona vile,wakafikiri waandamanaji ndo wanawashambulia,
wakafungulia mvua ya risasi,

raia nao kuona wanashambuliwa na watu wamekufa wengi,mori ukawapanda,
kilichofuata ni history.

Kwahiyo katika kuandamana kunaweza kuwa na third party yenye ajenda binafsi,pengine ndo maana kina mwigulu hawataki kusikia.
Hivi maandamano yatakuwa mtandaoni au ni ya live?
Good material. Ila nadhani hujanielewa. Sizungumzii maandamano wala sikufungua uzi ili kutia moto wa maandamano. This is an eye opener thread for those who don't know the boy in question! Think big bro Elungata!
 
Chadema inakujaje hapo mkuu? I hate this kind of talk. Mimi ninapinga fikra za huyu waziri kwa sababu hiyo hiyo ya kutengeneza mchawi wakati sote tulikuwepo wakati marehemu anauliwa! Sujui unanielewa?
INA maana ujui Tanzania Revolution itakuwa Lin?
 
Huyu jamaa si alisema ni ndugu na Tundu Lisu na aliahidi atawashulikia waliompiga risasi ndugu yake
 
Hii serikali ya awamu ya Tano tutaikumbuka kwa vituko...lakin naomba Chadema msinisahau kunipa UDC baada ya Tarh 26/04
Bashite zali lilimwangukia wakati wa uchaguzi alikuwa team Membe sasa hivi ni first born son
 
Kuna maandishi madarajani yameandikwa kwa mkaa mweusi "MWIGULU RAIS 2015" akili yake nae kama yale masizi ya mkaa tu.

Specific size shithole kabisa
Bado hata sasa ana ndoto za urais ndiyo maana ameingiza matumizi ta nguvu za dola kwenye chaguzi ili ikitokea akapendekezwa baada ya Kiongozi wa Malaika basi ashinde kwa mtutu wa bunduki.
 
Bado hata sasa ana ndoto za urais ndiyo maana ameingiza matumizi ta nguvu za dola kwenye chaguzi ili ikitokea akapendekezwa baada ya Kiongozi wa Malaika basi ashinde kwa mtutu wa bunduki.

Labda awe rais wa group lake la whatsapp[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Waziri waziri ata akiumia kitandani umesema?ila baba alikufurahia
 
Nlichogundua baba mwenye nyumba akiwa mtu wa aina fulani basi hta familia yote itakua hivo hivo......sasa waangalie na sisi wananchi tusije kuchafukwa roho kama ilivyo kwao!!
 
Kama mtu anakwambia kuzunguka tu kitanda chumbani ni maandamano unadhani yuko Sawa!?
Ndiyo. Unaweza kuwa unamdai mke haki yako ya kikatiba nae anaanza kukuzunguusha na kuzunguka kitanda ili usimshike. Mkionekana na jirani anaepiga chabo. Kwisha habari yenu.
On another note.. kumbe huyu chemba aligombea urais au alitia nia?? Angekua rais huyu ma barmaid wote wa Singida wangekua ma DC
 
Back
Top Bottom