Bado kushoto, kulia, na katikati


Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,020
Likes
704
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,020 704 280
Wadau wa JF wamepania kuvuna chochote by any means... aminia, juu kuna Airtel, chini kuna TIGO. Wapi umeona Coca Cola na Pepsi wana-sponsor entity/kampuni moja at the same time?

Labda Vodacom, Zantel na Sasatel watakwapua dili za kuweka matangazo yao kushoto, kulia na katikati ya jukwaaa. Najiuliza; hii ni tamaa au ni njaa? Kwa vyovyote, inakera!
 
Wisdom

Wisdom

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
473
Likes
1
Points
0
Age
67
Wisdom

Wisdom

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
473 1 0
Wadau wa JF wamepania kuvuna chochote by any means... aminia, juu kuna Airtel, chini kuna TIGO. Wapi umeona Coca Cola na Pepsi wana-sponsor entity/kampuni moja at the same time? <br />
<br />
Labda Vodacom, Zantel na Sasatel watakwapua dili za kuweka matangazo yao kushoto, kulia na katikati ya jukwaaa. Najiuliza; hii ni tamaa au ni njaa? Kwa vyovyote, inakera!

Acha kulalamika, changia jf ili isitegemee matangazo ijiendeshe kwa michango yetu, mwenzio ninachangia angalia id yangu iko bolded lakini kwa kuwa najua mzigo uliopo wa kuiendesha jf siwezi kulalamikia matangazo. Unaipenda jf na kila siku unashinda humu humuhumu lakini hutaki kuchangia, Chukua hatua, mkono mtupu haulambwi!
 

Forum statistics

Threads 1,238,170
Members 475,830
Posts 29,311,897