mikumiyetu
JF-Expert Member
- Aug 16, 2016
- 1,312
- 947
Habari nina clip ya video nataka nibadilishe background music ni apps gani ya simu(android) inaweza fanya iyo kazi vizur pia isiwe na watermark ya iyo apps
Habari nina clip ya video nataka nibadilishe background music ni apps gani ya simu(android) inaweza fanya iyo kazi vizur pia isiwe na watermark ya iyo apps
Eeeh shida yangu zitoke sauti zote niweke sauti nayotaka mimiHiyo clip tayari ina Background music pekee na haina sauti za maelezo au sauti zingine? Ukitoa sauti yake zitatoka zote hizo.