> Title: Msaada wa ku-merge PDF ya CV

> Title: Msaada wa ku-merge PDF ya CV

Kizumari Technologies

Senior Member
Joined
Sep 22, 2026
Posts
103
Reaction score
259
Habari wadau,
Nimejaribu kuunganisha CV yangu na vyeti vyangu kuwa PDF moja ili nitume maombi ya kazi. Nimetumia simu tu.
Nimehangaika na tools nyingi online zinanipa watermark au zinanataka nilipie.
Kuna mdau alishawahi kukutana na hii changamoto? Mnauunganishaje?
Nimechoka kulipa 10$ kwa kitu kidogo hivi.

(Hapa subiri watu wakujibu, baada ya comment 2-3 ndio urudi na comment: "Kaka mmoja kani-DM akanishow GridPDF, imenifanyia kazi bila watermark, asante")
 
Back
Top Bottom