Bachelor of science in information system

Bachelor of science in information system

Mtanmtan

Member
Joined
Aug 26, 2020
Posts
14
Reaction score
7
Wakuu natumaini hamjambo mnaendelea na majukumu ya kutafuta mkate wa kila siku.

Naomba mwenye uelewa na kozi tajwa hapo juu na chuo kinachotoa hiyo kozi kwa ngazi ya shahada anisaidie.

Natanguliza shukurani.
 
Wakuu natumaini hamjambo mnaendelea na majukumu ya kutafuta mkate wa kila siku......
Naomba mwenye uelewa na kozi tajwa hapo juu na chuo kinachotoa hiyo kozi kwa ngazi ya shahada anisaidie.....
Natanguliza shukurani...
 
Wakuu natumaini hamjambo mnaendelea na majukumu ya kutafuta mkate wa kila siku......
Naomba mwenye uelewa na kozi tajwa hapo juu na chuo kinachotoa hiyo kozi kwa ngazi ya shahada anisaidie.....
Natanguliza shukurani...
 
Back
Top Bottom