Bachelor of Education in Physical Education and Sports Sciences

Bachelor of Education in Physical Education and Sports Sciences

AnyWayZ

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2022
Posts
4,885
Reaction score
8,483
Habari!
Naomba kufahamu kozi tajwa hapo juu ni ualimu au ni kitu gani haswa?
Anaweza kufundisha Kiswahil au English kama walimu wengine au haihusiani kabisa na ualimu wa shule?

Kuna ndugu(HKL 1.9) kachaguliwa UDSM inaonekana ana mashaka lengo lake ni kusoma ualimu alipokua akifanya application aliomba Special education, Early childhood education na hiyo hapo juu kwa kusema kujaza magap kama alivyodai yeye na imedondokea hapohapo.

Je ni rahisi kubadili kozi na kusoma hizo zingine alizozitamani zaidi pindi atakapofika chuoni?

Pia unaweza ukapendekeza kozi nzuri zaidi ya hizo.[emoji120][emoji120][emoji120]
 
Huyo ni mwalimu wa michezo yeye hafundishi masomo mengine ya kawaida but anabase kwenye sports tu basi
Vp soko lao la ajira ukilinganisha na walimu wanaofundisha masomo ya kawaida?
 
Vp soko lao la ajira ukilinganisha na walimu wanaofundisha masomo ya kawaida?
Soko lake ni dogo serikali bado haijatoa kipaumbele kwa walimu hao. Hata tu chuo cha michezo mallya(sina hakika jina km nimepatia) kipo mwanza na ni cha muda mrefu bado hawajakipa kipaumbele kwenye ajira kwa wahitimu wake.
But all in all huwezi jua ya mbeleni huko
 
Soko lake ni dogo serikali bado haijatoa kipaumbele kwa walimu hao. Hata tu chuo cha michezo mallya(sina hakika jina km nimepatia) kipo mwanza na ni cha muda mrefu bado hawajakipa kipaumbele kwenye ajira kwa wahitimu wake.
But all in all huwezi jua ya mbeleni huko
Daaah ngoja aende akajarb kubadil ikishindikana akakomae tu.
 
Back
Top Bottom