"Baby naomba uniingizie na huku"; Wanaume wangapi mmewahi kuruka kiunzi hiki?

sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,823
Points
2,000
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,823 2,000
Kwa mara ya kwanza,tangu nijiunge na jf leo ndo nimeweza kuandika kupitia engo hii maana mm niko very much interested na ukurasa wa siasa na habar ila huku uwongo mbaya.

Naomba mnikarbishe huku,baada ya hayo naomba niende kwenye mada.

Je mwajua kuwa wimbi la wanawake wanaopenda kuingiliwa kinaongezeka?

Je ni wanaume wangap mliwai kutana na kauli ya baby naomba uniingize na huku? Je uwa mkiambiwa hivyo huwa mnauliza muwaingize WAPI?

JE ni wangapi mmewai kutana na kauli hii.mkaambiwa hivyo na hamkuwaingiza badala yake ukamwacha kbsa?

Je tunajua kuwa wanawake wanao ingiliwa nyuma huwa wameisha kufa kiisia kwenye k zao na hisia uwa zinaamia.nyuma.

Tuanzie hapo.
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,580
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,580 2,000
Kwa ni wewe mkuu ulishatumia mala ngapi baada ya kukumbana ns hiyo kauri?
 
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
8,259
Points
2,000
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
8,259 2,000
watu mnaopenda luleta nyuzi kama hizi nyie ndio wafir*** wenyewe mnaleta mada kama hizi ili muhalalishe na ku fantasize uhayawani wenu
Umenena! Hata mi huwa nina wasiwasi nao. Wanaanzisha mada mada zao ili kubaini wenzao
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,580
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,580 2,000
Maramoja tu kwakweli, ila namtafuta kama hela huyu mdada
Nikija dar lazima anipe tena maana nlihisi utam ambao sijawahi kuupata hapa duniani. Nusra nizimie
Pole,sasa ni kitu gani kilikufanya usilipake rungu tope,ilihali limezoea kuzama topeni?
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,802
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,802 2,000
Aise.!!Nilishaambiwa ila haikupita tundu lilikua dogo sana alaf sikuwa na kilainishi chochote nikaamua kuvunga..
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
26,362
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
26,362 2,000
Huo uthubutu atauleta wapi
 
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2014
Messages
1,492
Points
2,000
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2014
1,492 2,000
Kuna moja alishawahi kuniambia mi nataka hyukuu,... Mi nataka hyukuu nikamwambia poa ngoja nitoke niagize kuku nikidhani alikuwa anasema anataka kuku.... Kuku akaletwa tukala. Baada ya stori tukarudia gemu, nashangaa akarudia kauli ile ile anataka hyukuu, awamu hii nilimwelewa hitaji lake kumbe anataka aingiziwe huku. Nikavunga. Wakati naendelea nikaona km anataka kuchomoa kiakili alafu ahamishe chooni. Nilikataa akipeleka mkono naurudisha juu....
 

Forum statistics

Threads 1,303,809
Members 501,153
Posts 31,493,745
Top