"Baby naomba uniingizie na huku"; Wanaume wangapi mmewahi kuruka kiunzi hiki?

tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
12,669
Points
2,000
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
12,669 2,000
Yani me akisema hivo,haraka sn naingiza,tena namwambia kaa hivi bby ndo utapata utamu woteee
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
771
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
771 1,000
Tuondolee uzi wako wakijinga huu.Nyie ndio wahamasishaji wenyewe mnataka kuyuzoesha haya mambo ili mwisho wa siku tusione hatar kuyafanya.
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
15,502
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
15,502 2,000
Niliwahi kuambiwa hivyo na dem wang wa enz zile nkakataa kwa kumuambia utaumia so nkapotezea nkaendelea kula mbele mpka tulipoachana ... (ila ingekua kipindi hichi sidhani kama angepona)
Ni kwamba umekuwa mtenda dhambi kuliko mwanzo?
 
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
1,084
Points
2,000
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2017
1,084 2,000
Nasikia ina madhara mboo huwa inaziba zen kuzibua wanakuingizia vibomba kuzibua
Yes.

Ila kwa asilimia chache saana.. Na hii husababishwa na kutozingatia suala zima la usafi na maandalizi ya kina..


Wwe zingatia usafi... Na kila mmoja wenu awe na utayari kwa iyo kitu.. Then mtembezee cassava/gwajiboy..

Maisha yanaendelea.... Hayo mambo tunajitungia duniani tu.
Ni vyema ukawa unatengeneza formula zako ili kukidhi haja zako...
 
Idrisa1510

Idrisa1510

Senior Member
Joined
Oct 2, 2018
Messages
121
Points
225
Idrisa1510

Idrisa1510

Senior Member
Joined Oct 2, 2018
121 225
Kuna dhambi tunafanya mpa shetani anayushangaa
 

Forum statistics

Threads 1,307,394
Members 502,393
Posts 31,611,066
Top