"Baby naomba uniingizie na huku"; Wanaume wangapi mmewahi kuruka kiunzi hiki?

Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
3,040
Points
2,000
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
3,040 2,000
Na kuna wale hawaongei yeye utaona anakuja kukukali anajizungusha zungusha ukiwa mwehu kidogo tu umekula ndogo. Nimeshakutana sana na haya mabalaa ila wakuu uongo mbaya hakuna kitu kigumu kama kumkwepa mwanamke mtoa ndogo, inaitaji nguvu ya ziada kumkataa

Haijalishi wewe ni mshika dini au mshikaji tu
 
Rozanna Agro Africa

Rozanna Agro Africa

Verified Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
819
Points
1,000
Rozanna Agro Africa

Rozanna Agro Africa

Verified Member
Joined Jul 22, 2018
819 1,000
Ningekuwa muislamu, mwez huu ningejiondo mitandao yote ya kijamii, mwez umekuwa na matukio ya kutisha
 
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
2,728
Points
2,000
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
2,728 2,000
Nasikia ina madhara mboo huwa inaziba zen kuzibua wanakuingizia vibomba kuzibua
Tupo spinning masters wazee wa kugeuza kambare..... Hyo haina tatizo kiafya wala kiakili..... La msingi.. Ni makubariano ya pande zote, usafi na maandalizi ya uhakika.


Ni kitu kizuuri tu hakina hata chembe ya wasiwasi...
 
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
2,728
Points
2,000
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
2,728 2,000
Uyo alikuwa anataka kujaribu ndio mana kitundu kilikuwa kiduchu so kama alikuwa anatafuta mfiraji but wewe ukamtosa ila kwa sasa nais atakuwa konk fire amekubuu
Nilikua naogopa chaliangu si unajua tena manzi alikua hajawahi kufukuliwa kule so palikua tight kisoro kilikua kinapita kidole2 ukichanganya na uoga wangu coz sijawah tindua 0713 bablai nilitoka jasho hadi makamasi lakini wapi nikamwambia apite ivi.
 
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
1,312
Points
2,000
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
1,312 2,000
Kwa mara ya kwanza,tangu nijiunge na jf leo ndo nimeweza kuandika kupitia engo hii maana mm niko very much interested na ukurasa wa siasa na habar ila huku uwongo mbaya.

Naomba mnikarbishe huku,baada ya hayo naomba niende kwenye mada.

Je mwajua kuwa wimbi la wanawake wanaopenda kuingiliwa kinaongezeka?

Je ni wanaume wangap mliwai kutana na kauli ya baby naomba uniingize na huku? Je uwa mkiambiwa hivyo huwa mnauliza muwaingize WAPI?

JE ni wangapi mmewai kutana na kauli hii.mkaambiwa hivyo na hamkuwaingiza badala yake ukamwacha kbsa?

Je tunajua kuwa wanawake wanao ingiliwa nyuma huwa wameisha kufa kiisia kwenye k zao na hisia uwa zinaamia.nyuma.

Tuanzie hapo.
Kwa mara ya kwanza kuja huku ndo unaleta Uzi wa hivi? Sa huko kwenye siasa huwa unajadili nini kama mawazo yako ndo ya hivi?
 
Reptilia

Reptilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2018
Messages
435
Points
250
Reptilia

Reptilia

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2018
435 250
Bila shaka hii mada itakuwa vilevile jukwaa la siasa,wakina mbowe na lugola wanachangia mada
 
kanchibay

kanchibay

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
537
Points
500
kanchibay

kanchibay

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2019
537 500
Time will tell, autonomous and ethical men's like me are slowly perishing
 
xtaper

xtaper

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
3,362
Points
2,000
xtaper

xtaper

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
3,362 2,000
Niliwahi kuambiwa hivyo na dem wang wa enz zile nkakataa kwa kumuambia utaumia so nkapotezea nkaendelea kula mbele mpka tulipoachana ... (ila ingekua kipindi hichi sidhani kama angepona)
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,880
Points
2,000
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,880 2,000
Mimi naingiza, ameniambia mwenyewe. Zambi zake mwenyewe
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,868
Points
2,000
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,868 2,000
Ukiona mwanamke kakutunuku Ndogo hivi hivi bila kuonesha interest Wewe mwanaume, bhas uchukue tape measure upime dhakari yako.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,330
Points
2,000
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,330 2,000
Achana na uchafu kuna hadi maambukizi ya VVU.
Mmejitoa ufahamu, mtaunguzwa motoni kama Sodoma na Gomora!!
 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
1,782
Points
2,000
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
1,782 2,000
Inabidi mods muanzishe TOPE FORUM maana thread zimekuwa nyingi.
 
mtoto boss

mtoto boss

Senior Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
162
Points
250
mtoto boss

mtoto boss

Senior Member
Joined Jan 4, 2019
162 250
ni vizuri kujua na wenzako wakoje huko waliko..acha alete uzii tyuu
Kuna jamii ya watu huwa wanapend kulinda bikra zao so huchagua uko ili kulinda ...jamii za pwani na visiwani hasa pambee na wenzao
 
mtoto boss

mtoto boss

Senior Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
162
Points
250
mtoto boss

mtoto boss

Senior Member
Joined Jan 4, 2019
162 250
Ila kuna situation wanawake wanawasaidia wanaume zao hasa kipindi kile katoka kuzaa au anakaribia kuzaa ndo maujuzi haya yanapozalishwaa...utasikia yakutanishe maziwa victoria na tangnyika tren ipite katikati ...mara uko mzeeiya alipoleta mada ...yaani wanatoa msaada sana
 

Forum statistics

Threads 1,342,852
Members 514,830
Posts 32,765,385
Top