"Baby naomba uniingizie na huku"; Wanaume wangapi mmewahi kuruka kiunzi hiki?

recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,302
Points
2,000
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,302 2,000
nipo kukusoma koment tu kwenye huu uzi
Siwapendi watu waongo, eti haikupita Tundu lilikuwa dogo.... mtu anatoa haja kubwa kama mkono we una mashine gani kubwa kiasi hicho isipite....
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
32,254
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
32,254 2,000
Heri Nikapige Punyeto
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
9,015
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
9,015 2,000
ilishawahi kunitokea,ni zaidi ya miaka 20 sasa,nilikimbia nikatoka nje nikamuacga gesti,namshukuru Mungu uhusiano ulikufa siku hiyo hiyo na i was just a teen,alikufa kwa hiv miaka minne baadae, j,j,j pumzika ulikojichagulia
Duh!!!njia hiyo kusambaza HIV ni chap tu,ungeteleshesha tu angekuacha na janga.
 
0ozg Tz

0ozg Tz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
428
Points
500
0ozg Tz

0ozg Tz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
428 500
Nilishawah kutana nae mmoja,alivyoniambia skukataa niliingiza ila skupata raha yoyote(palikuwa panabana sana afu pakavu)nkarudi njia kuu
 
MC44

MC44

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2019
Messages
596
Points
1,000
MC44

MC44

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2019
596 1,000
Dini zinaharibu sana waafrika ... Shimo nalichagua mm pa kichimba namimina kinakuwa choo kisha ghafla ni shimo la kuzimu ,nani aliewaloga?
Ngono kinyume na maumbile si nzuri kisayansi maeneo hayo yana bakteria na virus vingi .
Na zipo namna zinazopunguzu madhara yake kwa aliona na mpenzi wake wakaamua wafanye ikiwemo kupima ngoma na homa ya ini ,kutumia kondomu na vilainishi,na kufanya kwa uchache etc
Wako waliofanya maisha yao yote na wamezeeka wazima .
Ili ukemee tabia hii sema ukweli sio mavitu ya kufikirika Mara dhambi hii haisamehewi ndo unakuta mtu muovu hashikiki anasema nlionja sisameheki ngoja nienjoy hapahapa
Kwa maana hiyo unahalalisha mkuu?
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,758
Points
2,000
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,758 2,000
Kwa mara ya kwanza,tangu nijiunge na jf leo ndo nimeweza kuandika kupitia engo hii maana mm niko very much interested na ukurasa wa siasa na habar ila huku uwongo mbaya.
Naomba mnikarbishe huku,baada ya hayo naomba niende kwenye mada.
Je mwajua kuwa wimbi la wanawake wanaopenda kuingiliwa kinaongezeka?
Je ni wanaume wangap mliwai kutana na kauli ya baby naomba uniingize na huku? Je uwa mkiambiwa hivyo huwa mnauliza muwaingize WAPI?
JE ni wangapi mmewai kutana na kauli hii.mkaambiwa hivyo na hamkuwaingiza badala yake ukamwacha kbsa?
Je tunajua kuwa wanawake wanao ingiliwa nyuma huwa wameisha kufa kiisia kwenye k zao na hisia uwa zinaamia.nyuma.
Tuanzie hapo.
Hakuna mwanamke anayetakaga kuingiliwa kinyume na maumbile
 
W

Wise E

Senior Member
Joined
May 10, 2019
Messages
191
Points
250
W

Wise E

Senior Member
Joined May 10, 2019
191 250
ndugu zangu wamelaaniwa wote wapende jicho hii dhambi mbaya sana msichukulie poa vidume wenzangu
 
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
848
Points
1,000
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
848 1,000
Siwapendi watu waongo, eti haikupita Tundu lilikuwa dogo.... mtu anatoa haja kubwa kama mkono we una mashine gani kubwa kiasi hicho isipite....
Hiyo kitu huwa kama uke wakati wa kuzaa unapitisha mtoto bila shida, ila baada ya hapo unabana mtoto hawezi pita hata iweje. Side B huwa panapanuka sana wakati wa haja kubwa na baada ya hapo hata kidole kinapita kwa shida. Ila mtu alozoea kuingiziwa uume huwa pamelegea
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
4,789
Points
2,000
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
4,789 2,000
Kwa maana hiyo unahalalisha mkuu?
Akili ndogo ,nikihalalisha namaanisha nasupport binti zangu wafanyiwe no way ,ila msitoe false reason to fight a good course
 
Madam vivian original

Madam vivian original

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2018
Messages
404
Points
1,000
Madam vivian original

Madam vivian original

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2018
404 1,000
Ndugu zangu na kaka zangu ktk dhambi ambazo M,mungu hawezi kusamehe nii hii,

otherwise umejichagulia maisha ya jehanam milele kumbukeni sodoma na gomola na pia muwe na Hofu ya Mungu tu jaman kumbukeni kuna maisha ya milele tukimaliza haya ya duniani
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
34,044
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
34,044 2,000
Wangapi wanashindwa kutofautisha mbele na nyuma....?
 

Forum statistics

Threads 1,342,864
Members 514,837
Posts 32,766,054
Top