"Baby naomba uniingizie na huku"; Wanaume wangapi mmewahi kuruka kiunzi hiki?

Geffy

Geffy

Senior Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
129
Points
225
Geffy

Geffy

Senior Member
Joined Feb 10, 2012
129 225
Kwa mara ya kwanza,tangu nijiunge na jf leo ndo nimeweza kuandika kupitia engo hii maana mm niko very much interested na ukurasa wa siasa na habar ila huku uwongo mbaya.

Naomba mnikarbishe huku,baada ya hayo naomba niende kwenye mada.

Je mwajua kuwa wimbi la wanawake wanaopenda kuingiliwa kinaongezeka?

Je ni wanaume wangap mliwai kutana na kauli ya baby naomba uniingize na huku? Je uwa mkiambiwa hivyo huwa mnauliza muwaingize WAPI?

JE ni wangapi mmewai kutana na kauli hii.mkaambiwa hivyo na hamkuwaingiza badala yake ukamwacha kbsa?

Je tunajua kuwa wanawake wanao ingiliwa nyuma huwa wameisha kufa kiisia kwenye k zao na hisia uwa zinaamia.nyuma.

Tuanzie hapo.
Yaani unamuachaje sasa... Unampelekea moto uleule si kataka mwenyewe allah, yaani usilete utani kabisa kwenye hiyo kitu, naikamua hadi naibararua kabisaaa!
 
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
1,039
Points
2,000
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2017
1,039 2,000
Tupo spinning masters wazee wa kugeuza kambare..... Hyo haina tatizo kiafya wala kiakili..... La msingi.. Ni makubariano ya pande zote, usafi na maandalizi ya uhakika.


Ni kitu kizuuri tu hakina hata chembe ya wasiwasi...
 
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
711
Points
1,000
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
711 1,000
Sema kwa wanawake ina madhara mengi. Kwanza uti sugu inawahusu
 
Geffy

Geffy

Senior Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
129
Points
225
Geffy

Geffy

Senior Member
Joined Feb 10, 2012
129 225
Tupo spinning masters wazee wa kugeuza kambare..... Hyo haina tatizo kiafya wala kiakili..... La msingi.. Ni makubariano ya pande zote, usafi na maandalizi ya uhakika.


Ni kitu kizuuri tu hakina hata chembe ya wasiwasi...
Mdau
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,411
Points
1,500
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,411 1,500
ilishawahi kunitokea,ni zaidi ya miaka 20 sasa,nilikimbia nikatoka nje nikamuacga gesti,namshukuru Mungu uhusiano ulikufa siku hiyo hiyo na i was just a teen,alikufa kwa hiv miaka minne baadae, j,j,j pumzika ulikojichagulia😷
 
rhombus

rhombus

Member
Joined
Jan 18, 2019
Messages
12
Points
45
rhombus

rhombus

Member
Joined Jan 18, 2019
12 45
Baada ya kulima shamba lenye mbolea na kupata mazao muna hamasisha kulima mashamba ya magadi ili mufaidike na nn?
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,815
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,815 2,000
Haukua serious na kazi.. Kweli ulishindwa hata na mate.!?
Nilikua naogopa chaliangu si unajua tena manzi alikua hajawahi kufukuliwa kule so palikua tight kisoro kilikua kinapita kidole2 ukichanganya na uoga wangu coz sijawah tindua 0713 bablai nilitoka jasho hadi makamasi lakini wapi nikamwambia apite ivi.
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
4,418
Points
2,000
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
4,418 2,000
Acheni kuhalalisha huu uchafu.....ile kitu inachungulia chooni kila mara na hujui huko kuzimu inaona nini....wewe unaongiza dhakari yako......hata Sodoma ilichomwa kwa hili
Dini zinaharibu sana waafrika ... Shimo nalichagua mm pa kichimba namimina kinakuwa choo kisha ghafla ni shimo la kuzimu ,nani aliewaloga?
Ngono kinyume na maumbile si nzuri kisayansi maeneo hayo yana bakteria na virus vingi .
Na zipo namna zinazopunguzu madhara yake kwa aliona na mpenzi wake wakaamua wafanye ikiwemo kupima ngoma na homa ya ini ,kutumia kondomu na vilainishi,na kufanya kwa uchache etc
Wako waliofanya maisha yao yote na wamezeeka wazima .
Ili ukemee tabia hii sema ukweli sio mavitu ya kufikirika Mara dhambi hii haisamehewi ndo unakuta mtu muovu hashikiki anasema nlionja sisameheki ngoja nienjoy hapahapa
 
Geffy

Geffy

Senior Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
129
Points
225
Geffy

Geffy

Senior Member
Joined Feb 10, 2012
129 225
ilishawahi kunitokea,ni zaidi ya miaka 20 sasa,nilikimbia nikatoka nje nikamuacga gesti,namshukuru Mungu uhusiano ulikufa siku hiyo hiyo na i was just a teen,alikufa kwa hiv miaka minne baadae, j,j,j pumzika ulikojichagulia
Acha uongo.... Mwanaume akimbii TAMU!
 
Geffy

Geffy

Senior Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
129
Points
225
Geffy

Geffy

Senior Member
Joined Feb 10, 2012
129 225
Muongo
Kuna moja alishawahi kuniambia mi nataka hyukuu,... Mi nataka hyukuu nikamwambia poa ngoja nitoke niagize kuku nikidhani alikuwa anasema anataka kuku.... Kuku akaletwa tukala. Baada ya stori tukarudia gemu, nashangaa akarudia kauli ile ile anataka hyukuu, awamu hii nilimwelewa hitaji lake kumbe anataka aingiziwe huku. Nikavunga. Wakati naendelea nikaona km anataka kuchomoa kiakili alafu ahamishe chooni. Nilikataa akipeleka mkono naurudisha juu....
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,430
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,430 2,000
Kwa mara ya kwanza,tangu nijiunge na jf leo ndo nimeweza kuandika kupitia engo hii maana mm niko very much interested na ukurasa wa siasa na habar ila huku uwongo mbaya.

Naomba mnikarbishe huku,baada ya hayo naomba niende kwenye mada.

Je mwajua kuwa wimbi la wanawake wanaopenda kuingiliwa kinaongezeka?

Je ni wanaume wangap mliwai kutana na kauli ya baby naomba uniingize na huku? Je uwa mkiambiwa hivyo huwa mnauliza muwaingize WAPI?

JE ni wangapi mmewai kutana na kauli hii.mkaambiwa hivyo na hamkuwaingiza badala yake ukamwacha kbsa?

Je tunajua kuwa wanawake wanao ingiliwa nyuma huwa wameisha kufa kiisia kwenye k zao na hisia uwa zinaamia.nyuma.

Tuanzie hapo.
Kwan wewe umeshaingiziwa mara ngapi uko nyuma?
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,430
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,430 2,000
Maramoja tu kwakweli, ila namtafuta kama hela huyu mdada
Nikija dar lazima anipe tena maana nlihisi utam ambao sijawahi kuupata hapa duniani. Nusra nizimie
Wewe ndiye yule dogo wa Instagram mwenye virasta?
 

Forum statistics

Threads 1,304,814
Members 501,517
Posts 31,527,997
Top