Baby jogging,Baby Jogging

Askari Muoga

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
6,130
2,000
Karibu wadau wote tulio gongewa wake zetu,wachumba zetu,wadogo zetu,dada zetu kutokana na mchezo wa jogging
Huu mchezo kuna mijitu kazi yao ni kutafuta mademu tu kwenye jogging ,linajifanya kocha la viungo kumbe jibakaji tu
Yani usimuache mke wako anakimbia jogging bila ww
 

sumbai

JF-Expert Member
Jun 16, 2014
14,977
2,000
Kama mtu hajielewi ,hajielewi tuu.... Hata akienda kwa muuza genge atamla
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom