Babu wa samunge na kikombe chake!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa samunge na kikombe chake!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samirnasri, Jan 15, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwaka jana kipindi kama hiki mjadala juu ya kikombe cha babu wa samunge ulitawala katika vyombo mbalimbali vya habari na maelfu ya watu kutoka ndani na nje ya nchi walifurika katika kijiji cha Samunge kupata kikombe. Hapa nchini watu wengi maarufu wakiwemo wanasiasa na watendaji wa serikali nao walipata kikombe. Ikiwa takriban mwaka mmoja umepita tangu kikombe cha babu kianze kutolewa tujadili success and failures za kikombe. Je kikombe bado kinapatikana kule samunge!??????
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ilijtuwa janja ya ccm kuwatoa watu kwenye mjadala wa ugumu wa maisha
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    namjua mmoja alikunywa na tumeshamzika
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Nawafahamu wawili waliopata kikombe wameshatangulia mbele ya haki.
     
  5. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Take care! Watatokea manabii wa uongo duniani.sisemi zaidi
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Babu kavuma kiasi chake......
     
  7. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    na mimi pia namjua mmoja ambaye alipiga funda ila kapoteza
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Babu yule mimi namsifu sana, Rais wetu angekuwa na uwezo ule wa kukusanya mapato, fikra za watu na attention ya wagonjwa Tanzania ingesonga mbele.
     
  9. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipo mitaa ya Samunge huku katika boma la mbwa mwitu (wild dog sanctuary)
    Naona kuko kimya kabisa hatupishani hata na magari yanayoenda kwa babu.
     
  10. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani kipindi kile hamkumbuki kuwa ndo mjadala wa kuilipa Dowans ulikuwa umeshika kasi? Yani magamba walikuja na plan ya hali ya juu wakatupotezea kwa babu loliondo. Mh hata wale viongozi wa KKKT wa kaskazini walimpamba kweli huyu mzee. siku hizi siwasikii Kazi kweeli kweeli
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    da ila safari ile niliipenda sana ya kwenda samunge! mandhari ya Oldonyo lengai, Lake Natron, wasonyo, ilikuwa adventure moja tosha kabisa
     
  12. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupo Samunge hapa washkaji wanasubiri kugonga kikombe kwa Babu,hawaruhusu kupiga picha,na kuna walinzi hapa.
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mwenzenu Babu aliona staili pekee ya kutoka ni kuhusisha utapeli wake na imani ya kidini na hapo ndipo alipopiga bao,mimi namsapoti babu kwa kuweza kuwadanganya watanzania wenye elimu zao kurudi kwenye zama za stone age
     
  14. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hili mjadili na magamba maana ndo waliongoza misafara kwenda kwenye kikombe
     
Loading...