PreGE2025 Babu Tale: Bunge ni la kila mtu waliosoma na wasiosoma

PreGE2025 Babu Tale: Bunge ni la kila mtu waliosoma na wasiosoma

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,099
Reaction score
7,132
Kigezo cha elimu ya mbunge umekuwa ni mjadala ambao umekuwa ukijirudia mara kwa mara Hamisi Taletale Mbunge wa Morogoro Kusini Mashariki ameeleza unamtazama mtu kama Msukumua IQ aliyonayo akuipatia darasani mawazo na mchango anaochanga kuishauri serikali ambapo kuna watu wa PhD lakini awawezi kuifikia ile akili. Nitazame mimi hata vitu nilivyovifanya sijavipatia darasani

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

 
Anaishaurig nn serikali uyo babu tale, na waliomchagua wanamatatizo

Mtu hana upeo wowote ule
 
Back
Top Bottom