Baba yangu anamuita mke wangu “wewe”; inaleta mtafaruku

Baba yangu anamuita mke wangu “wewe”; inaleta mtafaruku

Tatizo sio kukaa sehemu moja na baba wakuu,, hapa ni suala la heshima kukosekana tu waweza kuhama ukaenda mbali lakini utashanga dingi akawa anakuja kuwatembelea kwenu na akaendelea na tabia hiyo ya kuita "wewe"
Huyu mzee hapo alipo ana hasira na hawezi kamwe kumheshimu huyu jamaa wala huyo kimada wake kwa sababu:
1. Wanaishi kwenye nyumba yake miaka 6 sasa! Hivi ni mzazi gani atakaefurahi kuona kijana wake kaolea kwenye nyumba ile ile aliyoolea yeye?
2. Kwa maelezo ya huyu kijana, huenda mzee ndio anagharamia kila kitu hapo ndani kuanzia chakula, maji, umeme, matibabu nk. Kama wana watoto ukute hadi bili za maziwa mzee ndio analipa.
3. Maybe ukute mwanamke mwenyewe nae hana heshima wala shukrani mzee anamuona yupo yupo tuu..? Mbaya zaidi cases kama hizi lazima utakuta mwanamke kamzidi umri huyu kijana na pengine anampelekesha so mzee akiangalia anahisi kutapika.

Huyu jamaa atakuja kumuua huyu mzee kwa presha mi nawaambia.
 
NASHUKURU SANA..........ILA UGUMU WA MAISHA NDUGU.........HAPA NATAFUTA KAZI SIKAI NIKAMALIZQ SIKU NYUMBN............ALAF NIONGEZEE TU......MIMI NI MTOTO WA MWISHO......SAMAHAN KUSEMA HVO.............NATAKA NIJUE TU NI SAHII KUITWA HVO AU LA
Inaelekea umtoto kweli! Wewe unaona ni sawa? Miaka 6, kuoana hamuoani na uko kwenu unadeka tu wakati mwenzako anadhalilika (hamna ndoa) na kunyanyaswa Kwa majina yasiyo na staha. Wewe huoni tu!
 
Mke wangu tunaishi nae nyumbani lakini bado sijafunga naye ndoa.

Nimekaaa nae yapata miaka 6 sasa. Niko naishi pia na baba yangu nyumba moja.

Mke wangu analalamika kwanini baba yangu anamuita wewe badala ya jina lake.

Je, ni sahihi baba yangu kumwita mkewangu "Wewe"?

Naombeni mawazo yenu niweze kutatua hili jambo[emoji1488][emoji1488]
Nisahii kwa sababu miaka sita hamja funga ndoa. Inaonyesha huja jitambua
 
Kama Yesu alienda kwa babaake yeye ni nani asiende kwa dingi ake [emoji23][emoji23]
Kweli kabisa BABA aende kwa baba ake maana ameshamtengenezea makao mtoto wake kwaiyo asilete dharau kwa mkwe wake
 
Mke wangu tunaishi nae nyumbani lakini bado sijafunga naye ndoa.

Nimekaaa nae yapata miaka 6 sasa. Niko naishi pia na baba yangu nyumba moja.

Mke wangu analalamika kwanini baba yangu anamuita wewe badala ya jina lake.

Je, ni sahihi baba yangu kumwita mkewangu "Wewe"?

Naombeni mawazo yenu niweze kutatua hili jambo[emoji1488][emoji1488]
Hapo sio kwako, ONDOKA.
 
Mke wangu tunaishi nae nyumbani lakini bado sijafunga naye ndoa.

Nimekaaa nae yapata miaka 6 sasa. Niko naishi pia na baba yangu nyumba moja.

Mke wangu analalamika kwanini baba yangu anamuita wewe badala ya jina lake.

Je, ni sahihi baba yangu kumwita mkewangu "Wewe"?

Naombeni mawazo yenu niweze kutatua hili jambo[emoji1488][emoji1488]
Huyo si mkeo balil mzinzi mwenzako na ndiyo maana hayo yanatokea
 
Siyo sahihi tena yawezekana mzee anafikisha ujumbe kwako na msichana huyo... kwamba kumuita 'wewe' maana yake msichana asiyetambulika rasmi hapo bali mmeokotana tu kiaina barabarani

Ushauri hapo fanya kati ya haya
1.Maliza taratibu za kikwenu awe mkeo kamili huyo binti

2. Achana naye mwanamke huyo ajue hamsini zake nawe uendelee kula dona la bure kwa mzee (japo najua ni ngumu sana)

3. Hameni na mkeo mmuache mzee ajinafasi kwake (japo sikusisitizii sana hii - labda uondoke ukiwa umesettle vizuri wazo na.1)
 
Kwahiyo kuwa wa mwisho ndo uoe miaka6 yote ukae kwenu? Be a man buana, jiongeze nenda kapange ili umpishe babaako, na vipi mbona hujamzungumzia mamaako? Au alishatengana na mzee?
 
NASHUKURU SANA..........ILA UGUMU WA MAISHA NDUGU.........HAPA NATAFUTA KAZI SIKAI NIKAMALIZQ SIKU NYUMBN............ALAF NIONGEZEE TU......MIMI NI MTOTO WA MWISHO......SAMAHAN KUSEMA HVO.............NATAKA NIJUE TU NI SAHII KUITWA HVO AU LA
Hapo kwenye ni MTOTO WA MWISHO NDIPO PENYE SHIDA
 
NASHUKURU SANA..........ILA UGUMU WA MAISHA NDUGU.........HAPA NATAFUTA KAZI SIKAI NIKAMALIZQ SIKU NYUMBN............ALAF NIONGEZEE TU......MIMI NI MTOTO WA MWISHO......SAMAHAN KUSEMA HVO.............NATAKA NIJUE TU NI SAHII KUITWA HVO AU LA
Siku ukihama kwenu na kuanza kujitegemèa atamwita jina lake au lingine zuri. Kwa sasa huyo ni stranger tu kwenye familia yenu maana ameshindwa hata kukushauri uhame kwenu.
 
Mkuu hilo neno "wewe" kwa mkeo sio sahihi, Lakni shida ilopelekea hayo yote ni wewe kubanana hapo home! Ukienda kukaa kwa mtu na kutunzwa nae kuna wakati atakutreat kama watoto wake wadogo hata kama wewe ni mtu mzima, Hivyo tambua heshima yako na ya mkeo itatokana na namna mtakavyoweza kukabili majukumu kama watu wazima kwa kutafuta makazi yenu binafsi sio hapo home! Tena ashukuru Mungu huo mtiti ni wa Baba angekuwa ni mama na dada zako pia wangeingia kwenye ugomvi na hapo mkeo angeitwa majina ya ajabu hata kuitwa Mhamiaji Haramu!
 
Hata wewe unapaswa uitwe wewe...miaka sita yote upo tu unadinyana na mwanamke chini ya paa la nyumba ya baba yako na ndoa hakuna!!!

Damn!!!
 
Mwanzo 2:24

Kwa hiyo Mwanamume atamwacha baba yake na mama yake naye ataambatana na mkewe nao watakuwa mwili mmoja.

Ni kosa kukaa kwa baba yako na mkeo.
Lazima mmoja atamdharau mwenzake.
Na mwisho wa siku wengine madingi zetu wahuni, siku anampiga sound wife anampitia, sijui atamlaumu nani...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata wewe unapaswa uitwe wewe...miaka sita yote upo tu unadinyana na mwanamke chini ya paa la nyumba ya baba yako na ndoa hakuna!!!

Damn!!!
Huyu ni ndezi acha dingi amtafune mkwe ndio atajui hajui
 
[emoji16][emoji16][emoji16]
FB_IMG_16317814056075734.jpg
 
Ok . Siyo sahihi ila lawama zote juu yako maana ukiendelea kukaa hapo hiyo wewe itapanda daraja na kujivulia gamba jina lingine mahiri zaidi .
 
Mke wangu tunaishi naye nyumbani lakini bado sijafunga naye ndoa. Nimekaaa naye yapata miaka 6 sasa. Niko naishi pia na baba yangu nyumba moja. Mke wangu analalamika kwanini baba yangu anamuita wewe badala ya jina lake.

Je, ni sahihi baba yangu kumwita mkewangu "Wewe"?

Naombeni mawazo yenu niweze kutatua hili jambo[emoji1488][emoji1488]
Baba yako anaingia mlango wa kwanza kula mbususu na wewe unaingia mlango wa pili yake kuchakata asee kijana mwenzangu wewe ni kilaza na isitoshe ata hela ya chupi ya mkeo mzee ndo anatoa, tena huyo mzee ana haki ya kumuita mkeo ata jina la pimbi ni sawa tu.
 
Back
Top Bottom