baba yangu amelogwa na mke wa pili, naombeni ushauri.

baba yangu amelogwa na mke wa pili, naombeni ushauri.

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Posts
209
Reaction score
175
..... Siku hizi amekuwa kama anachanganyikiwa anamuwaza
huyu mke wa pili. Ameuza nyumba 1 kati ya mbili alizonazo
kisha kamnunulia nyumba huyu Mwanamke. Hajipendi tena
siku hizi amekuwa mchafu anakonda, matumizi yake yamekuwa
makubwa kuliko siku za nyuma.

Huyu mwanamke anaonekana waziwazi akienda kwa mganga
huyu na yule (Tunahisi anaenda kumfanyia baba yetu hayo
mambo)

Anaacha shuguli zake anaenda kukaa mbele ya huyu mwanamke
anachanganyikiwa changanyikiwa. Alikuwa na mapenzi na watoto
lakini kwa sasa hilo halipo tena, anawapenda watoto wa huyu mama
ambao kimsingi si wa kwake Mambo ni mengi ambayo Rafiki
yangu ananisimulia analia na anataka ushauri kutoka kwangu

Hii ni mara yangu ya kwanza kukutana na tukio la aina hii kwa wenye
uzoefu huyu dada anaomba ushauri afanye nini ili aweze kumnusuru baba
yake.
 
Duh....... Mungu atunusuru jamani, hivi haya mambo
ndivyo yanavyokuwa?
 
Kariporti police kama baba yao ametapeliwa nyumba na mke wa pili, na kalishwa madawa ambayo yameaffect ubongo wake na mwili wake, kithibitisho uchafu wa mwili na afanyayo hayaeleweki.
Waseme amejingiza kwa huyu baba ili aje kutapeli nyumba.

Alafu nendeni kwa mke wa pili na mpeni kavu kuwa kamloga baba yenu kwa madawa ya kienyeji na kumchanganya akili na anamlaghai.
Ataenda jela kwa kosa la kumlisha binadam mizizi ya sumu ya kienyeji yanayo affect ubongo na mwili wake.

Kithibitisho hali alio nayo, uchafu wa mwili na anayofanya hayaeleweki
 
duh hii kali, umejuaje kuwa amerogwa? na fikira zote ndo umeshazipeleka huko kuwa amerogwa ni vigumu kuamini tena kuwa hajarogwa, imani hii sio nzuri.
 
Mama yao yuko wapi?
Napataga wakati mgumu sana kumsaidia mtu aliechuma janga kwa makusudi! Asingejipeleka huko asingenaswa.
 
Acha fikira za kuwa amerogwa, ni mapenzi yamempagawisha....fanyieni maombi
 
duh hii kali, umejuaje kuwa amerogwa? na fikira zote ndo umeshazipeleka huko kuwa amerogwa ni vigumu kuamini tena kuwa hajarogwa, imani hii sio nzuri.

Acha fikira za kuwa amerogwa, ni mapenzi yamempagawisha....fanyieni maombi
Nilijaribu kukanusha lakini kwa kuwa yule mzee namfahamu niliamua
kwenda kunako tukio kujionea mwenyewe. Nilichokiona machozi yalinitoka
yaani anafokewa kama mtoto, muda wote yuko hapo kajiinamia. Akiwa nje ya
hapo ni kali kwa wanawe tabia ambayo hakuwa nayo, mkewe( mama wa rafiki yangu)
anasema huwa usiku huwa anaweweseka sana huku akimtaja mkewe huyo na kutaka
kuondoka usiku wa manane kwenda kumuona.
 
Mwambie mamake aongeze spidi ya kukata kiuno na ubunifu mwingine katika majamboz hakuna uchawi kazidiwa kete.
 
Hamna kulogwa wala nini, mipigo tu ndo uchawi wote.
 
Dhana sio nzuri kabisa ulijuaje kama amerogwa? nimapenzi tuu. mtangulize mungu kwenye kila jambo lako na kama kitu ni jasho lako huwezi kukikosa..
 
..... Siku hizi amekuwa kama anachanganyikiwa anamuwaza
huyu mke wa pili. Ameuza nyumba 1 kati ya mbili alizonazo
kisha kamnunulia nyumba huyu Mwanamke. Hajipendi tena
siku hizi amekuwa mchafu anakonda, matumizi yake yamekuwa
makubwa kuliko siku za nyuma.

Huyu mwanamke anaonekana waziwazi akienda kwa mganga
huyu na yule (Tunahisi anaenda kumfanyia baba yetu hayo
mambo)

Anaacha shuguli zake anaenda kukaa mbele ya huyu mwanamke
anachanganyikiwa changanyikiwa. Alikuwa na mapenzi na watoto
lakini kwa sasa hilo halipo tena, anawapenda watoto wa huyu mama
ambao kimsingi si wa kwake Mambo ni mengi ambayo Rafiki
yangu ananisimulia analia na anataka ushauri kutoka kwangu

Hii ni mara yangu ya kwanza kukutana na tukio la aina hii kwa wenye
uzoefu huyu dada anaomba ushauri afanye nini ili aweze kumnusuru baba
yake.

nenda ;mahakaman na vithibitsho
 
Duh pole sana. Mpe pole jamani loh....Maombi yaweza kusaidia
 
Mwambie mamake aongeze spidi ya kukata kiuno na ubunifu mwingine katika majamboz hakuna uchawi kazidiwa kete.

Hamna kulogwa wala nini, mipigo tu ndo uchawi wote.

Dhana sio nzuri kabisa ulijuaje kama amerogwa? nimapenzi tuu. mtangulize mungu kwenye kila jambo lako na kama kitu ni jasho lako huwezi kukikosa..

Ni rahisi sana kulaumu na kuingiza siasa kama hujajionea mwenyewe.
 
UPDATES.
Kuna kikao cha familia baba wakubwa, wadogo na mashangazi
na ndugu wengine wa mwanaume wanajadili juu ya jambo hilo.

Ninachokisikia ni vitisho vya mtu ambaye simfahamu akisema
lazima nimuue huyu mwanamke. Niko nje sijaruhusiwa kuingia
kwani mimi ni rafiki tu.
 
Ni rahisi sana kulaumu na kuingiza siasa kama hujajionea mwenyewe.

Ni rahisi zaidi kusingizia kulogwa wakati mambo mengine ni mid-life crises tu na undiagnosed psycho-breakdowns.

Bongo ugonjwa wa akili mpaka mtu awe kichaa aokote makopo, kumbe kuna magonjwa alfu moja na moja ya akili.

Yoote tunasema "kalogwa"!
 
UPDATES.
Kuna kikao cha familia baba wakubwa, wadogo na mashangazi
na ndugu wengine wa mwanaume wanajadili juu ya jambo hilo.

Ninachokisikia ni vitisho vya mtu ambaye simfahamu akisema
lazima nimuue huyu mwanamke. Niko nje sijaruhusiwa kuingia
kwani mimi ni rafiki tu.

Familia yenyewe watu wenye matatizo ya kisaikolojia lukuki inaonekana.

Sasa kuua mtu kutasaidia nini hapa?

Mwishowe mtu aende kujifia kivyake, ndugu zake washakusikia umesema utamuua, kesi umeinunua kirahisi tu.
 
Hajalogwa na mtu yeyote babako acha kuwaza mbali. babako kajiloga mwenyewe!
amekatikiwa kiuno mpaka akili imemruka........ ogopa kukutana na mwanamke anayezungusha kiuno kama wahaya au wazaramo lol!
 
angetulia na mkewe hayo yasingemkuta....kama mkristu akaombewa kama muislamu akasomewe dua kama dini za alisi akatoe tambiko
 
Back
Top Bottom