Baba wa ubatizo wa Freeman Aikael Mbowe huyu hapa

Baba wa ubatizo wa Freeman Aikael Mbowe huyu hapa

Tumfanyaje huyo baba wa ubatizo naye hakukujua kama jamaa atakuja kuwa gaidi!
 
Tumfanyaje huyo baba wa ubatizo naye hakukujua kama jamaa atakuja kuwa gaidi!
Until proven na mahakama kuwa ni gaidi. Otherwise si ww au yoyote mwenye mamlaka ya kuita gaidi wkt mahakama haijadhibitisha.
 
Msahafu toka hadharani kafanye hivyo uone kitakachokupata,acheni unafiki mlifikia hatua mkaanza kumuita lissu ndo baba wa taifa eti challenge
Mtu mweusi ana shida sana. Sijui hata ulisoma wapi wewe? Kuchallenge ideas,.machapisho na mitazamo ya watu siyo kosa mkuu. Watu wanachambua bible na msaafu itakuwa nyerere?
Afu lisu siyo mbowe ulishasikia mbowe alisema nyerere
 
Nyerere alikuwa ni mkatoliki wakati Mbowe ni Mlutheri .Mkatoliki hawezi kuwa baba wa ubatizo wa Mlutheri

Mleta mada mwongo
 
mbaya zaidi wakati huo baba na mababu ya hao wanaojidai eti azalendo walikuwa chawa kuuza info kwa mabeberu.

Mwalimu wakati anakwenda UNO kudai uhuru miaka ya 60 aliondokea Arusha pale KIA, wazee wa kichanga kina Mbowe na wengineo ndiyo walimwezesha hadi nauli na kwenda na kurudi... mfuko wa TANU ulikuwa hauna kitu.
 
Sasa kama alijua ana heshima hiyo kwann akodi walevi kudhuru watu
 
waongo nyie, mwalimu hajawahi kukutana na familia ya kigaidi ya kina mbowe - by CCM.
 
Mzee Mbowe ana mchango mkubwa kwenye uhuru wa nchi hii kuliko mbughila wengi waliokua vijijini kwao huko wakipigwa na njaa
Sidhani kama hayo yanasaidia sana kwenye kesi yake, cha muhimu msaidieni kumtafutia mawakili mahiri wa kumtetea. Kesi ni ushahidi na si maneno maneno ya kwenye mitandao.
 
Leo wanakuja watu hata hawajui ulikotokea uhuru wa nchi hii wanamkamata Mbowe !

Kila ubaya Utalipwa .
Unajitahidi kumpigania kwenye mitandao lakini sidhani kama inasaidia. Mahakamani ni tofauti kabisa na maneno mnayotoa mitandaoni mtasitukia mwamba anakula mvua hivihivi nyinyi endeleeni kuleta mzaha tu.
 
Leo ndo mnakumbuka ni baba yake wa ubatizo aiseee wakati Lissu anamsimanga na kumkashfu Nyerere mbona huyo mtoto wa ubatizo hakumkanya wala kusaidia kukanusha matope aliyopakwa baba yake wa ubatizo
You shut up until your brain heals properly
 
Back
Top Bottom