Baba wa Taifa azinduka na kukuta..

Baba wa Taifa azinduka na kukuta..

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Posts
5,473
Reaction score
757
Eti JK ni Rais tena kwa awamu ya pili....
Lowassa anajiandaa kuwa Rais 2012...
Eti CCM inaelekea kugawanyika...
Eti CUF ni "CCM B"
Eti Vicent Nyerere ni mwanafamilia yake...


ENDELEA...
 
Huyo Riziwani atarudisha hela yetu, kweni gadhafi na wanaye, mubaraka na wanaye na... na... ........ wako wapi??
Kila lenyemwanzo halikosi mwisho na siku magamba wanashuka chini hakika wataombeleza wao, familia na koo zao.
 
Siyo mpaka Nyerere afufuke, bali ilitakiwa watanzania tuamue tuwafanyie nini.
Ni sisi watanzania tunatakiwa tujue nani yupo kwa ajili ya wananchi, siyo Nyerere!
Nyerere ni binadamu ameenda mbele ya haki, ni jukumu letu sisi tuliopo tujijue na tujipambanue kwa haki na usawa!
 
Siyo mpaka Nyerere afufuke, bali ilitakiwa watanzania tuamue tuwafanyie nini.
Ni sisi watanzania tunatakiwa tujue nani yupo kwa ajili ya wananchi, siyo Nyerere!
Nyerere ni binadamu ameenda mbele ya haki, ni jukumu letu sisi tuliopo tujijue na tujipambanue kwa haki na usawa!
Kwa nchi hii nadhani mpaka baba wa taifa azinduke ndio tutatoka usingizini wa umasikini
 
Back
Top Bottom