Baba Rostam!


Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Siku ya Ijumaa tarehe 7/10/2011 mke wangu alijifungua mtoto wa kiume na tulikubaliana kuwa yeye ndo amchagulie jina mtoto. Sasa leo usiku narudi home toka kwenye mishemishe zangu, mke wangu ananiambia kampa mtoto jina la ROSTAM.

Nikadhani ananitania kumbe she's serious na yeye anajua vilivyo msimamo wangu dhidi ya mafisadi lakini yeye kasisitiza kuwa hajachagua jina hilo ili kunichokoza bali analipenda tu jina hilo licha ya kuwa mtu maarufu mwenye jina kama hilo hapa TZ anahusishwa na tuhuma za rushwa.

Kwa kuwa tulikubaliana awali kuwa yeye ndo atampa jina mtoto sina jinsi imebidi nikubali kuwa BABA ROSTAM kuanzia leo! Je ingekuwa wewe ungeamuaje?
 
BongoLogik

BongoLogik

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
260
Likes
0
Points
33
BongoLogik

BongoLogik

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
260 0 33
duu! msala, ila kwa kuwa ulishakubali yeye achague jina hiyo ni ahadi na ukiivunja utakuwa huna msimamo lakini hilo ni jina tu kuhusu tabia ataiga kuanzia kwenu wazazi,kwa majirani au kwenye jamii kwa ujumla ila msingi wa tabia jitahidi mjenge nyie wazazi! pole sana BABA 'FISADI'
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,256
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,256 280
Pole sana kuna majina mengine ni noma sana kuwapa watoto hasa kama majina hayo yanaweza kutumiwa katika kuwatenga au kuwanyanyasa watoto wenye majina hayo. Kama umelikubali basi hakuna ubaya. Hongera sana kwa kupata mtoto.
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
duu! msala, ila kwa kuwa ulishakubali yeye achague jina hiyo ni ahadi na ukiivunja utakuwa huna msimamo lakini hilo ni jina tu kuhusu tabia ataiga kuanzia kwenu wazazi,kwa majirani au kwenye jamii kwa ujumla ila msingi wa tabia jitahidi mjenge nyie wazazi! pole sana BABA 'FISADI'
we acha , nitazoea tu, kuna watu wanaitwa Baba Osama, Baba Yuda (msaliti wa Yesu) sembuse mimi!
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,460
Likes
3,718
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,460 3,718 280
Ila jina Rostam limetulia halipo common.
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Pole sana kuna majina mengine ni noma sana kuwapa watoto hasa kama majina hayo yanaweza kutumiwa katika kuwatenga au kuwanyanyasa watoto wenye majina hayo. Kama umelikubali basi hakuna ubaya. Hongera sana kwa kupata mtoto.
shukran kwa hongera itabidi dogo nimlee awe na maadili mema sana tofauti kabisa na mtuhumiwa
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Mtoto wako unaweza ukamwita Pope lakini ukamlea kwenye mazingira ya kishetani akawa jambazi/mwizi ,sizani kama hil jina la Rostam litamfanya naye awe fisadi
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Ila jina Rostam limetulia halipo common.
yaah, ni jina la kiajemi sisi tumezoea kuwapa watoto wetu majina ya kizungu na kiarabu na ya kibantu kiana!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
Nyie Wamakonde nini hahaha! ? maana wenyewe jina lolote linalovuma kwenye vyombo vya habari wakati huo ndio hilohilo Bush twende,Saddam twende, koffi Annan twendeOchama twende yaani vurugu tupu.
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
Please you nid to think twice kabla mambo hayajahrbika mbeleni. Hivi mnataka watoto wenu waje kuwalaani sababu ya majina mliowapa wakati wadogo? Hilo jina linaweza kuja mcost huko mbeleni hasa katika mambo ya ajira. Anaweza fikiriwa fisadi ingw ni mtu mwema 2. Hy ni mwz yangu lkn.
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Nyie Wamakonde nini hahaha! ? maana wenyewe jina lolote linalovuma kwenye vyombo vya habari wakati huo ndio hilohilo Bush twende,Saddam twende, koffi Annan twendeOchama twende yaani vurugu tupu.
mimi si mmakonde na wala si kabila moja na mke wangu ambae naye si mmakonde
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,256
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,256 280
Please you nid to think twice kabla mambo hayajahrbika mbeleni. Hivi mnataka watoto wenu waje kuwalaani sababu ya majina mliowapa wakati wadogo? Hilo jina linaweza kuja mcost huko mbeleni hasa katika mambo ya ajira. Anaweza fikiriwa fisadi ingw ni mtu mwema 2. Hy ni mwz yangu lkn.

Kwa maoni yangu ni vizuri mkubaliane jina mnalotaka kumpa mtoto kabla ya kulitoa jina hilo, bahati nzuri mwenzetu kalikubali jina hilo la Rostam. Mie ningelipiga chini mara moja, lakini binadamu tunatofautiana katika kufanya maamuzi.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,375
Likes
2,697
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,375 2,697 280
ninchokiona hapo,lazima atakua kilostamu lostam tena azizi.
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Please you nid to think twice kabla mambo hayajahrbika mbeleni. Hivi mnataka watoto wenu waje kuwalaani sababu ya majina mliowapa wakati wadogo? Hilo jina linaweza kuja mcost huko mbeleni hasa katika mambo ya ajira. Anaweza fikiriwa fisadi ingw ni mtu mwema 2. Hy ni mwz yangu lkn.[/QUOTE
Ok, hilo laweza tokea iwapo unaaminii huko mbeleni watakuwa wanaajiri kwa kuzingatia majina badala ya qualifications!]
 

Forum statistics

Threads 1,213,279
Members 462,055
Posts 28,472,330