Baba niachie walau jiti.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba niachie walau jiti..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mopao Josee, Aug 21, 2009.

  1. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaangaika kuwapatieni maisha bora kwa kila mtu!!!!
    Hatulali kwa ajili yenu na ndo maana hata kwenye vikao vya NEC na EE
    tulitaka kuchapana makonde.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ??????
     
Loading...