Baba Mweusi mama Mweupe..Mtoto atakuwaje?

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
7,892
2,000
Mtoto anatoka rangi gani?
Vipi baba akiwa mweupe mama mweusi mtoto atatokaje?
Wajuvi tafadhali..
 

makorere

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
465
250
Binafsi mke wangu ni mweupe sana ila watoto wote copy and paste kwa baba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom