Baba mwenye nyumba wangu kafanya mapenzi na msaidizi wangu wa ndani(House Girl)


T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
335
Points
250
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
335 250
Iko hivi, jana jioni baba mwenye nyumba alinialika kwa ajili ya kinywaji, tukaenda kwenye ka grosari hapa mtaani, baada ya bia mbili tatu akanisimulia kuwa kamgegeda beki tatu wangu. Niliigiza nipo sawa ila nilikasirika sana, halafu anamsifia kabisa anajua mambo eti yuko vizuri sana kwenye 6*6
 
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
645
Points
1,000
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2018
645 1,000
Inawezekana aliyemgegeda akawa ni mke wake lakini anamfikishia ujumbe indirect, unajua huwezi kumsimulia mtu umemgegeda mkewe lakini kama unataka kufikisha ujumbe kwa kuzunguka unaweza ukafanya hivyo ili ajiongeze mwenyewe.
Au anawagegeda wote, au labda amemgegeda beki3 tu kama alivyosimulia. Anything is possible, just keep yours eyes wide open.
Siku nyingine atakualika tena kinywaji na kukusimulia kuwa amemgegeda mkeo.
 
storyteller

storyteller

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Messages
977
Points
1,000
storyteller

storyteller

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2014
977 1,000
Mwalike kwenye kinywaji nawe umwambie umemgegeda mkewe au binti yake(kama anaye) uone atavyofurahi.

Kuleta mrejesho hapa ni muhimu sana ukiamua kuufanyia kazi ushauri huu muruwa.
akiwa anmsimulia hivo awe amefanya vitu vifutavyo
1. awe ametafuta nyumba nyingine
2.awe amevaa helmet
:D:D:D
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
2,851
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
2,851 2,000
akiwa anmsimulia hivo awe amefanya vitu vifutavyo
1. awe ametafuta nyumba nyingine
2.awe amevaa helmet
:D:D:D
Kuna wenye nyumba hamnazo kabisa.
Mi ningemtolea uvivu hapo hapo
Huenda jamaa anavumiliwa sana na mwenye nyumba kuhusu kodi ndo maana kapata ujasiri wa kumtapikia ujinga huo.
 
Twinawe

Twinawe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
867
Points
1,000
Twinawe

Twinawe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
867 1,000
 
Twinawe

Twinawe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
867
Points
1,000
Twinawe

Twinawe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
867 1,000
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,730
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,730 2,000
iko, hivi jana jioni baba mwenye nyumba alinialika kwa ajili ya kinywaji, tukaenda kwenye ka grosari hapa mtaani, baada ya bia mbili tatu akanisimulia kuwa kamgegeda beki tatu wangu. Niliigiza nipo sawa ila nilikasirika sana, alafu anamsifia kabisa anajua mambo eti yuko vizuri sana kwenye 6*6
Na wewe unasubiri nini?
 
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
898
Points
1,000
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
898 1,000
Jamaa kavuna alichopanda
 

Forum statistics

Threads 1,283,438
Members 493,679
Posts 30,789,548
Top