Baba mwenye nyumba wangu kafanya mapenzi na msaidizi wangu wa ndani(House Girl)


mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,710
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,710 2,000
iko, hivi jana jioni baba mwenye nyumba alinialika kwa ajili ya kinywaji, tukaenda kwenye ka grosari hapa mtaani, baada ya bia mbili tatu akanisimulia kuwa kamgegeda beki tatu wangu. Niliigiza nipo sawa ila nilikasirika sana, alafu anamsifia kabisa anajua mambo eti yuko vizuri sana kwenye 6*6
Atakuwa kapiga na mke wako ndo anamsifia sio beki tatu tu.
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,499
Points
2,000
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,499 2,000
Huo wivu sasa
iko, hivi jana jioni baba mwenye nyumba alinialika kwa ajili ya kinywaji, tukaenda kwenye ka grosari hapa mtaani, baada ya bia mbili tatu akanisimulia kuwa kamgegeda beki tatu wangu. Niliigiza nipo sawa ila nilikasirika sana, alafu anamsifia kabisa anajua mambo eti yuko vizuri sana kwenye 6*6
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,710
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,710 2,000
iko, hivi jana jioni baba mwenye nyumba alinialika kwa ajili ya kinywaji, tukaenda kwenye ka grosari hapa mtaani, baada ya bia mbili tatu akanisimulia kuwa kamgegeda beki tatu wangu. Niliigiza nipo sawa ila nilikasirika sana, alafu anamsifia kabisa anajua mambo eti yuko vizuri sana kwenye 6*6
Atakuwa kapiga na mke wako ndo anamsifia sio beki tatu tu.
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,650
Points
2,000
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,650 2,000
Mimi sijaona tatizo lolote hapo; huyo beki 3 wako una mpango wa kumuoa wewe? Kuna shida gani kama amepata mwanaume? HAijalishi awe baba mwenye nyumba au mwanae au mtoto wako wewe au yeyote yule. Labda kama kuna mtu anaweza nieleza tatizo hasa la huyu baba mwenye nyumaba ni nini hapo? Ukweli mi sijaelewa kosa lake hasa ni nini?
 
kareem kim

kareem kim

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
330
Points
500
kareem kim

kareem kim

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
330 500
Mwalike kwenye kinywaji nawe umwambie umemgegeda mkewe au binti yake(kama anaye) uone atavyofurahi.

Kuleta mrejesho hapa ni muhimu sana ukiamua kuufanyia kazi ushauri huu muruwa.
Mbwai mbwai mkuu, nimependa sana ushauri wako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,203
Points
2,000
Age
36
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,203 2,000
Mda si mrefu atampakua mkeo afu atakupiga na tatu bariiiid

muhogo,nazi,karanga tende,asali
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
5,391
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
5,391 2,000
Iko hivi, jana jioni baba mwenye nyumba alinialika kwa ajili ya kinywaji, tukaenda kwenye ka grosari hapa mtaani, baada ya bia mbili tatu akanisimulia kuwa kamgegeda beki tatu wangu. Niliigiza nipo sawa ila nilikasirika sana, alafu anamsifia kabisa anajua mambo eti yuko vizuri sana kwenye 6*6
Ulikuwa unataka baba mwenye nyumba afanye na ww ety?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,947
Points
2,000
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,947 2,000
Iko hivi, jana jioni baba mwenye nyumba alinialika kwa ajili ya kinywaji, tukaenda kwenye ka grosari hapa mtaani, baada ya bia mbili tatu akanisimulia kuwa kamgegeda beki tatu wangu. Niliigiza nipo sawa ila nilikasirika sana, alafu anamsifia kabisa anajua mambo eti yuko vizuri sana kwenye 6*6
ohoooooooo, inaonesha ni mume mwenzio kwa huyo back 3
 

Forum statistics

Threads 1,283,424
Members 493,679
Posts 30,788,838
Top