Baba anamuandaa mwanae mwenye miaka miwili kuwa Rais 2050

Baba anamuandaa mwanae mwenye miaka miwili kuwa Rais 2050

Joined
Nov 13, 2015
Posts
34
Reaction score
37
Huyu dogo anaitwa Yusuph Mohamed Nassor (2), baba yake Mzee Ahmed Nassor (67) amesema wakati ana mwaka mmoja na nusu alisema anataka kuwa Rais hivyo anamuandaa kuja kuwa Rais wa Tanzania mwaka 2050 kupitia Chama Cha CCM. Yeye na Baba yake wamekuja Dar es Salaam kutoka Singida kwa usafiri wa baiskeli kuja kuonana na Rais Magufuli

Nini maoni yako hapo?
1470387921155.jpg
 
mzazi anaweza kumuonyesha mtoto njia.
kama amedhamiria anaweza kuwa lkn pia tutachagua kinachotufaa
 
Ni hatua nzuri sana lakini nina wasiwasi kama kweli katoka Singida, huyu atakuwa katoka tu hapo Bagamoyo. Alafu mbona Mtukufu Rais hayupo Ikulu ya Dar anapiga kazi mikoani. Juzi juzi alikuwa Singida, mbona hakumtafuta huko huko Singida?
 
Huyo mzee inaonekana hana kazi ya kufanya. Haiwezekani utoke kwa baiskeli Singida hadi Dar bila kujali muda utakaopotea.. mwenye shughuli ya kufanya hawezi fanya huo upuuzi. Pia ni mtu asiyejielewa kwa kumsafirisha mtoto wa miaka miwili umbali wote huo bila kujali mambo ya afya.. au labda alitaka mwanawe awe Rais akiwa mavumbini? Kifamilia inaonekana ni baba asiyemsikiliza mkewe..

kuna mama gani wa kukubali kumsafirisha mwanawe safari ngumu na isiyo na ulazima kama hiyo? Ushauri wangu kwa huyo baba ni azingatie kumpa maadili mazuri mwanae huku akisisitiza elimu bora kwake badala ya kumshirikisha vitu visivyokuwa na ulazima. Pia ajitahidi kusimama yeye kama yeye bila kujipendekeza kwa viongozi kizembe... hajachelewa kurekebisha maisha yake.. kwani babu wa Loliondo alipata hela akiwa na umri gani?
 
mzazi anaweza kumuonyesha mtoto njia.
kama amedhamiria anaweza kuwa lkn pia tutachagua kinachotufaa
kwa mwonekano wa mtoto mbona hana haiba ya uongozi, anatizama kwa woga na hana "Direct Eye Contact"

Mtizame mtoto wa Prince william, anaitwa prince George linganisha na huyo mnyaturu.
GEORGE-3.jpg
 
kwa mwonekano wa mtoto mbona hana haiba ya uongozi, anatizama kwa woga na hana "Direct Eye Contact"

Mtizame mtoto wa Prince william, anaitwa prince George linganisha na huyo mnyaturu.
GEORGE-3.jpg
duh umeuaaaaaa ha ha ha
 
Wasiwas wangu mpaka kufikia mwaka huo ccm itakuwepo? Itakuwa imesha kufa
 
Yaani kutoka singida Kuja dar kwa baiskeli? Lakini muda huo si angetumia darasani au shule zimefungwa?
 
Yaani kutoka singida Kuja dar kwa baiskeli? Lakini muda huo si angetumia darasani au shule zimefungwa?
Ana miaka miwili Mkuu eti tunaambiwa na amekuja From Singida to Dar tena kwa Baiskeli.
Haya Maigizo haya
 
Uongo mwingine bana........mtu atoke Singida kwa baiskeli aonekane vile? Anyway ndo maana tunaambiwa nchi za afrika tuna IQ ndogo........
 
hiki chama kitakua hai kweli miaka 34 ijayo ??
maana sasahivi kinachowaweka madarakani ni nguvu ya dola pekee..
 
Ana miaka miwili Mkuu eti tunaambiwa na amekuja From Singida to Dar tena kwa Baiskeli.
Haya Maigizo haya
Halafu mkuu watoto wa mwaka mmoja na nusu wanaweza kuongea kama huyo anataka kuwa rais
 
Back
Top Bottom