Baba ana heshima kubwa


U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,032
Likes
1,787
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,032 1,787 280
Heshima Mtoto kaona nyeti ya baba yake, Akauliza "nini hii"? Baba,akajibu "ni Heshima", kesho yake wakaja wageni, baba akamwambia mtoto, "toa heshima kwa wageni", mtoto akatoa Nyeti yake, akaonesha, wageni wakashangaa! mtoto akasema "mnashangaa haka kadogo, baba anayo heshima kubwaaa......!
 
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
5,719
Likes
5,470
Points
280
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
5,719 5,470 280
Heshima Mtoto kaona nyeti ya baba yake, Akauliza "nini hii"? Baba,akajibu "ni Heshima", kesho yake wakaja wageni, baba akamwambia mtoto, "toa heshima kwa wageni", mtoto akatoa Nyeti yake, akaonesha, wageni wakashangaa! mtoto akasema "mnashangaa haka kadogo, baba anayo heshima kubwaaa......!
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708