Baadhi ya website zilizotengenezwa na joomla na wataalamu wetu, tizama utoe maoni


mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
530
Points
250
mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
530 250
Hizi ni chache tu kati ya ninazozikumbuka zimetengenezwa kwa joomla, zikiwa na poor design na zaidi ya mbili kutumia the same theme (japo haikatazwi) lakini ni vizuri kua serious na kua wabunifu na kufanya angalau nirudi tena kutembelea website yako.........na si kuendekeza ubishi na ukosoaji halafu tunafanya madudu

The National Examinations Council of Tanzania
Ministry of Health and Social Welfare
Public Service Management
PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS
National Website of the United Republic of Tanzania


naomba list kama unajua zingine:crazy:
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,791
Points
2,000
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,791 2,000
mkuu kwenye thread yako umeandika kuhusu ukosoaji na wewe mwenyewe hapa unakosoa vile vile.

Sidhani website kama ya NECTA inahitaji superb design sio muhimu sana mi hata iwe na text tupu mi sijali cha muhimu wawe tu server za ukweli na kuondoa utabu wa ku access website yao pindi matokeo yakitoka

design tusiyoitaka sisi ni ile ya kujaza mapicha hadi mtu bundle yake inakwisha kwenye homepage tu
 
hbi

hbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
670
Points
250
hbi

hbi

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
670 250
Hizi ni chache tu kati ya ninazozikumbuka zimetengenezwa kwa joomla, zikiwa na poor design na zaidi ya mbili kutumia the same theme (japo haikatazwi) lakini ni vizuri kua serious na kua wabunifu na kufanya angalau nirudi tena kutembelea website yako.........na si kuendekeza ubishi na ukosoaji halafu tunafanya madudu

The National Examinations Council of Tanzania
Ministry of Health and Social Welfare
Public Service Management
PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS
National Website of the United Republic of Tanzania


naomba list kama unajua zingine:crazy:
Mkuu naona izo website tatu kama wametumia template ya aina moja... Tatizo ni upatikanaji wa izo tenda za kutengeneza websites za mashirika ya serikali..
Ila iyo website ya Necta na iyo ya National Website sidhani kama wametumia Joomla, maana nimejaribu kutumia njia ninazo zifaham ili kutumia teknolojia iliyotumika kutengeneza izo website sijaona kama wametengenezea Joomla, labda unaweza ukanisaidia njia uliyotumia wewe kugundua
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Points
1,250
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 1,250
mirindimo

Kuna kitu sijaelewa hapa ... tatizo ni Joomla au upungufu wa creativity ya Designer mwenyewe?!

Nafikiri labda ungewashauri watengenezaji wetu wangejitahidi kuwa makini katika design zao wanapotengeneza.

Alafu wewe mbona unakosoa za Joomla tu ... kwani mbona kuna nyingine nyingi tu zina makosa ya design lakini hukosoi!

Kwa Tanzania mbona zipo nyingi tu zilizotengenezwa kwa Drupal, Xoops, TYPO3, Geeklog, Mambo, PHP-Nuke, phpWCMS, phpWebSite, Siteframe, Zikula na kadhalika

... mbona na hizo hukosoi wewe umeng'ang'ania Joomla tu au labda ndio hiyo pekee unayoijua kwa kutengenezea web?!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
mkuu kwenye thread yako umeandika kuhusu ukosoaji na wewe mwenyewe hapa unakosoa vile vile.

Sidhani website kama ya NECTA inahitaji superb design sio muhimu sana mi hata iwe na text tupu mi sijali cha muhimu wawe tu server za ukweli na kuondoa utabu wa ku access website yao pindi matokeo yakitoka

design tusiyoitaka sisi ni ile ya kujaza mapicha hadi mtu bundle yake inakwisha kwenye homepage tu
tena kama heslb na tcu na wao pia waongeze server zao maana hizo site zinazingua mpaka basi..
 
mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
530
Points
250
mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
530 250
mirindimo

Kuna kitu sijaelewa hapa ... tatizo ni Joomla au upungufu wa creativity ya Designer mwenyewe?!

Nafikiri labda ungewashauri watengenezaji wetu wangejitahidi kuwa makini katika design zao wanapotengeneza.

Alafu wewe mbona unakosoa za Joomla tu ... kwani mbona kuna nyingine nyingi tu zina makosa ya design lakini hukosoi!

Kwa Tanzania mbona zipo nyingi tu zilizotengenezwa kwa Drupal, Xoops, TYPO3, Geeklog, Mambo, PHP-Nuke, phpWCMS, phpWebSite, Siteframe, Zikula na kadhalika

... mbona na hizo hukosoi wewe umeng'ang'ania Joomla tu au labda ndio hiyo pekee unayoijua kwa kutengenezea web?!
hapana mkuu mimi nafanya drupa
mirindimo

Kuna kitu sijaelewa hapa ... tatizo ni Joomla au upungufu wa creativity ya Designer mwenyewe?!

Nafikiri labda ungewashauri watengenezaji wetu wangejitahidi kuwa makini katika design zao wanapotengeneza.

Alafu wewe mbona unakosoa za Joomla tu ... kwani mbona kuna nyingine nyingi tu zina makosa ya design lakini hukosoi!

Kwa Tanzania mbona zipo nyingi tu zilizotengenezwa kwa Drupal, Xoops, TYPO3, Geeklog, Mambo, PHP-Nuke, phpWCMS, phpWebSite, Siteframe, Zikula na kadhalika

... mbona na hizo hukosoi wewe umeng'ang'ania Joomla tu au labda ndio hiyo pekee unayoijua kwa kutengenezea web?!
hapana mkuu mimi nafanya drupa
mirindimo

Kuna kitu sijaelewa hapa ... tatizo ni Joomla au upungufu wa creativity ya Designer mwenyewe?!

Nafikiri labda ungewashauri watengenezaji wetu wangejitahidi kuwa makini katika design zao wanapotengeneza.

Alafu wewe mbona unakosoa za Joomla tu ... kwani mbona kuna nyingine nyingi tu zina makosa ya design lakini hukosoi!

Kwa Tanzania mbona zipo nyingi tu zilizotengenezwa kwa Drupal, Xoops, TYPO3, Geeklog, Mambo, PHP-Nuke, phpWCMS, phpWebSite, Siteframe, Zikula na kadhalika

... mbona na hizo hukosoi wewe umeng'ang'ania Joomla tu au labda ndio hiyo pekee unayoijua kwa kutengenezea web?!
hapana mkuu mimi nafanya drupa
mirindimo

Kuna kitu sijaelewa hapa ... tatizo ni Joomla au upungufu wa creativity ya Designer mwenyewe?!

Nafikiri labda ungewashauri watengenezaji wetu wangejitahidi kuwa makini katika design zao wanapotengeneza.

Alafu wewe mbona unakosoa za Joomla tu ... kwani mbona kuna nyingine nyingi tu zina makosa ya design lakini hukosoi!

Kwa Tanzania mbona zipo nyingi tu zilizotengenezwa kwa Drupal, Xoops, TYPO3, Geeklog, Mambo, PHP-Nuke, phpWCMS, phpWebSite, Siteframe, Zikula na kadhalika

... mbona na hizo hukosoi wewe umeng'ang'ania Joomla tu au labda ndio hiyo pekee unayoijua kwa kutengenezea web?!
hapana mkuu mimi nafanya drupal,joomla,expression engine,datalife,wordpress na yii framework kuna mtu alisema kua jamaa wanaotrain wanacharge expensive na kitu chenyewe joomla,sasa hoja yangu ikawa kwamba ukitaka vitu rahisi na shortcuts vina gharama yake ndio kama hivo poor creativity,topic ilikua imebase on joomla thats why nikaongelea joomla only mkuu wa nchi!
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Points
2,000
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 2,000
Ya kwanza na ya mwisho ni mbaya kwa sababu ya matumizi ya animated GIF na rangi kali sana, hizo zengine ni nzuri hizo theme zinafaa kwa gov/company site ziko neutral na business like.
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,880,022
Top