Baadhi ya Wanafunzi wa chuo muhimbili wasimamishwa masomo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya Wanafunzi wa chuo muhimbili wasimamishwa masomo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Dec 9, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Habari,

    Jana niliona Taarifa ya Habari ITV wanafunzi wakichafua hali ya hewa mbele ya Balozi na mawaziri,leo asubuhi nimesikia wanafunzi kama 58 hivi wamesimamisha,Tanzania Zaidi ya uijuavyo.

    Nawasilisha
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,003
    Likes Received: 5,888
    Trophy Points: 280
    Naisikitikia tanganyika yangu, naamini ili panoge na wenzao waitishe mgomo endelevu mpaka wenzao warudishwe, viongozi sasa wanahujumu rasilimali wataalam ya nchi yetu. yaani madaktari to be zaidi ya 50 kwenye nchi ambayo haijajitosheleza kwa wataalam hao! wazazi tupinge kwa uwezo wetu wote!
     
  3. raybse

    raybse Senior Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wote walio simamishwa......nawatia shime wengine wote waliobaki kuendelea na mapambano mpaka kieleweke hicho chuo cha uganga kimekuwa kama kambi ya jeshi.......manyanyaso hayaishi kila kukicha!! Huyo VC profesa Palangyo ni wakufukuza kazi!! Hakuna ukombozi husio na gharama......na nimewaona mpo tayari kulipa hizo gharama just go for it!!
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,003
    Likes Received: 5,888
    Trophy Points: 280
    Majibu mepesi kwa hoja ngumu, SERIKALI INAENDELEA KUJIPAKA KINYESI MWILI MZIMA. kama habari hii ni ya kweli.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Aisee!! Mpaka lini taabu na mateso haya?
     
  6. d

    dada jane JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani inachokifanya serkali hata sijui. Kila kukicha ina ugomvi na wanafunzi nini hasa maudhui yake? Nahisi ni kuzalisha wataalamu wasioqualify ili akina Wasira na Luhanjo waendelee kushikilia ofisi. Very painful
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    during independence day? It reminds me of Karl Marx who once said:

    The ideas of the ruling class are the ruling ideas......
     
  8. m

    massai JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ushauri wangu,wanafunzi wote wagome mpaka wanafunzi wote watakaporudishwa chuoni bila masharti
     
  9. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,232
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    wanafunzi wa vyuo vyote tanganyika hebu kuwa kitu kimoja,waunge mkono muhimbili!
     
Loading...