• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Baadhi Ya Matangazo Yanawazalilisha Wanawake!!

chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
18,090
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
18,090 2,000
Habari wana-MMU!!

Kutokana na tatizo la FISTULA kushika kasi hapa nchini mwetu kuna wadau mbalimbali wamejitokeza wakitambulika kama mabalozi wa FISTULA huku wakiwaamasisha wanawake mara waonapo dalili za tatizo hili waripoti katika vituo husika vilivyopendekezwa kwa ajili ya kutoa huduma ya tatizo hili,.


Tatizo linakuja hapa kwenye namna wanavyohamasisha wahanga wa tatizo hili,.

Kuna mwanamke anasikika akimsema mwanamke mwenzake aliyepatwa na tatizo hili eti ''amelowa kama kuku mwenye kideri''


Kwa kweli tunatambua kuwa lengo lenu ni zuri ambalo linapaswa kuungwa mkono na kila mtu mwenye kujali ila Jaribuni kubadilisha maudhui ya tangazo lenu lililobeba maudhui ya udhalilishaji dhidi ya wanawake!!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,160
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,160 2,000
hiyo sentensi kwenye blue manake nini
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
18,090
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
18,090 2,000
hiyo sentensi kwenye blue manake nini
mkuu ulishawahi kulisikia hili tangazo?

Kideri ni ugonjwa unaowakumbuka kuku na dalili zake ni kuku kupoteza nguvu na kujiharishia hovyohovyo bila kikomo!!

Hope umenielewa!!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,874
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,874 2,000
mbona wabunge bungeni wanaongea kauli mbovu mpaka unahisi tv ita stuck..

Ndo nchi ilipofika.. Kuropokaropoka tu.. hovyohovyo
 
Last edited by a moderator:
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,039
Points
2,000
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,039 2,000
Hebu tupe mawazo yako mkuu ulitaka ujumbe ufike kwa namna ipi?
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,093
Points
1,500
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,093 1,500
Wadharalishwe tu
sisi hayatuhusu haki sawa kwa wote
 
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
1,243
Points
1,500
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
1,243 1,500
Japo mimi mwanaume ila lile tangazo silipendi kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,403,306
Members 531,177
Posts 34,419,993
Top