Analogia Malenga
Platinum Member
- Feb 24, 2012
- 5,292
- 10,842
Benjamin William Mkapa alichaguliwa kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania mwaka 1995 na alikuwa madarakani kuanzia mwaka 1995 hadi 2005. Katika utawala wake alifanya mengi haya ni machache kati ya hayo.
TAKUKURU. Kabla ya kuwa TAKUKURU kwa sheria ya TAKUKURU ya 11 ya mwaka 2007, ilikuwa inafahamika kama Taasisi ya Kuzuia Rushwa, TAKURU, ambayo ilianzishwa kwa sheria ya TAKURU ya 2002, kipindi ambacho Rais Mkapa alikuwa madarakani.
TASAF ni Mfuko wa maendeleo ya jamii ulionzishwa ukiwa na madhumuni ya kutoa fursa kwa kaya masikini kuongeza kipato ili kumudu matumizi ndani ya kaya. Mfuko huu ulianzishwa mwaka 2000 baada ya tafiti kufanyika mwaka 1999.
Mfuko wa Bima ya Afya wa Taifa, NHIF. Mambo mengine ni pamoja na SUMATRA ambayo kwa sasa inaitwa LATRA. Pia EWURA, BRELA na TANROADS ni kati ya mambo yaliyoanzishwa katika utawala wa Mkapa.
TAKUKURU. Kabla ya kuwa TAKUKURU kwa sheria ya TAKUKURU ya 11 ya mwaka 2007, ilikuwa inafahamika kama Taasisi ya Kuzuia Rushwa, TAKURU, ambayo ilianzishwa kwa sheria ya TAKURU ya 2002, kipindi ambacho Rais Mkapa alikuwa madarakani.
TASAF ni Mfuko wa maendeleo ya jamii ulionzishwa ukiwa na madhumuni ya kutoa fursa kwa kaya masikini kuongeza kipato ili kumudu matumizi ndani ya kaya. Mfuko huu ulianzishwa mwaka 2000 baada ya tafiti kufanyika mwaka 1999.
Mfuko wa Bima ya Afya wa Taifa, NHIF. Mambo mengine ni pamoja na SUMATRA ambayo kwa sasa inaitwa LATRA. Pia EWURA, BRELA na TANROADS ni kati ya mambo yaliyoanzishwa katika utawala wa Mkapa.