Baadhi ya Kazi za mikono ya Lowassa kwa Jamii

Baadhi ya Kazi za mikono ya Lowassa kwa Jamii

Joined
Mar 6, 2015
Posts
15
Reaction score
21
1.Ujenzi wa mradi mkubwa wa maji ziwa victoria.

2.Ujenz wa Shule za sekondari katika kila kata nchini.

3.Usimamizi wa ujenzi wa chuo kikuu Dodoma.

4.kuvunja mikataba ya city water na ule wa kikoloni wa matumizi ya maji kwa watanzania katika ziwa victoria.

5.Usimamizi wa ujenzi wa kitega uchumi wa Umoja wa Vijana wa CCM kwa manufaa ya chama.

6.Na mengine mengi ambayo Mh.Lowassa ameyafanya kwa manufaaa ya Taifa na Chama cha mapinduzi lakini kuna vitoto vinamtusi bila kujua Lowassa ni nani katika hii nchi yote kwa ajili ya njaaa ya matumbo yao Eeeeh Mola wasamehe wale wote wanaomtusi Mh.Edward Lowassa kwa kuwa hawafahamu wazalendo tunataka nini katika nchi yetu na rais wetu ajaye.

Mungu mbariki Lowassa atuongoze salama tuish kwa amani na upendo. ImageUploadedByJamiiForums1430376176.958571.jpg
 
1.Ujenzi wa mradi mkubwa wa maji ziwa victoria.

2.Ujenz wa Shule za sekondari katika kila kata nchini.

3.Usimamizi wa ujenzi wa chuo kikuu Dodoma.

4.kuvunja mikataba ya city water na ule wa kikoloni wa matumizi ya maji kwa watanzania katika ziwa victoria.

5.Usimamizi wa ujenzi wa kitega uchumi wa Umoja wa Vijana wa CCM kwa manufaa ya chama.

6.Na mengine mengi ambayo Mh.Lowassa ameyafanya kwa manufaaa ya Taifa na Chama cha mapinduzi lakini kuna vitoto vinamtusi bila kujua Lowassa ni nani katika hii nchi yote kwa ajili ya njaaa ya matumbo yao Eeeeh Mola wasamehe wale wote wanaomtusi Mh.Edward Lowassa kwa kuwa hawafahamu wazalendo tunataka nini katika nchi yetu na rais wetu ajaye.

Mungu mbariki Lowassa atuongoze salama tuish kwa amani na upendo.View attachment 248002



Hata hii ilikuwa ya kipuuzi-na mwisho wa siku Tumbili akawa Binadamu.
Mkapa asiwe na haraka-asubiri zamu yake-kufika Mbele ya Pilato-Machozi ya Julius Kambarage Nyerere hayawezi kudondoka bure. Atatupa maelezo ya Bilioni 135 za Kitanzania zilikwenda kwa nani.

Raisi ajaye hili lazima imkaa kichwani tumelizwa sana na umaskini unaotusumbua muda huu mengine ni upuuzi kama huu.



WAKATI Benki ya NBC ikiuzwa kwa wawekezaji wa Afrika Kusini mwaka 2000, kwa thamani ya shilingi bilioni 16, yenyewe ilikuwa na kiasi cha shilingi bilioni 151 taslimu katika akaunti zake mbalimbali duniani, Raia Mwema limebaini
[h=3]Raia Mwema - NBC: Ilikuwa na bilioni 150, ikauzwa kwa ...[/h]www.raiamwema.co.tz/nbc-ilikuwa-na-bilioni-150-ika...





Nov 26, 2014 - Gazeti hili limefanikiwa kuzungumza na baadhi ya wakuu wa NBC, Benki ... ili kuhalalisha ubinafsishaji na uuzaji huo wa NBC, serikali kwanza iliomba ... na Raia Mwema, aliyepata kuwa Katibu Myeka wa Mwalimu Nyerere, .[h=3]Hii habari ya uuzwaji wa NBC imenisikitisha sana, naamini ...[/h]
[h=3]Raia Mwema - Mkapa anapojuta kutoanzisha Benki ya ...[/h]
 
Back
Top Bottom