Baada ya Zitto sasa ni Kikwete

Ukimwona samaki anaogelea kwenye beseni au kalai, ujue kawekwa humo, haiwezekani kuwa alizaliwa humo.
 
Kama rais wa nchi anaogopa kuwataja wauza unga unafkiri itakua rahisi kwa ZZK kuwataja walio ficha mabilion ya pesa nje ya nchi
 
R u serious? Coz kama amezui yasijulikane kwa miaka 7 nin kitamfanya ayatoe
 
Naunga mkono hoja!

Kikwete amkabidhi Mh Lema hayo majina ASAP! watanzania wana haki ya kufahamu ukweli. Wauza unga wanawaharibu sana vijana wetu.
Kwa hiyo ile single ya kapuya imeishaje?????????????????????????
 


Teh teh hii nimeipenda na nimeisambaza kwa raia wasiofika JF
 
Acha ujinga wako wewe hapa tunachotaka kutajiwa majina siyo status za watu ,manake inavyoonekana nae kama hana vile.
 
Hivi majina yakijulikana nini huwa kinafuata?. Mwakyembe alitaja wahusika wa Richmond, Slaa alitaja wahusika kwenye List of Shame..... hata hao wenye Fedha chafu Uswis wakitajwa inakuaje?

au adhabu ya Fisadi Bongo ni kutajwa hadharani?

angalau tuwajue ili wakati tunaomba tuwaweke kwenye maombi wapooze kama jaji aliyechakachua hukumu ya lema au kama lowasa..
 
Mwambieni daktari slaa awape amefunuliwa tayari si ndo mnamwita nabii wenu.
 
Mwambieni daktari slaa awape amefunuliwa tayari si ndo mnamwita nabii wenu.

Tatizo ya wapuuzi wengi kila kukicha wanamuota Dr. Slaa hata sehemu ambapo hahusiki utasikia dr slaa....mbona mnakuwa na akili za kushikiwa...
 
Naunga mkono hoja lakini ingekuwa njema zaidi kama akitoa hoja binafsi bungeni; au katika hili haiwezekani? Kwamba Mbunge anatoa hoja binafsi ya kutaka yeye apewe hayo majina ya wauza unga ili ayataje bungeni.
 
MNataka kumfanya Lema mbuzi wa kafara nyinyi apewe majina ili iweje,kamana Lema husithubutu tunakupenda kamanda hacha Zitto apewe majina ayataje yeye si ndio anapenda ujiko kuonekana ana uchungu na Taifa
 
I support the motion,hizi siasa za kutafuta umaarufu hazifai
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…