• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Baada ya Talaka mke kamtumia mume meseji

shushushu_mchokozi

shushushu_mchokozi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
368
Points
250
shushushu_mchokozi

shushushu_mchokozi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
368 250
Hahahahahaaaa
 
FREE LUNCH

FREE LUNCH

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
495
Points
500
FREE LUNCH

FREE LUNCH

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
495 500
The world is not fair, I can't be fair.

Jino kwa jino...
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
12,024
Points
2,000
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
12,024 2,000
Makubwa haya..! Sin kifua cha kuyabeba haya..!
 

Forum statistics

Threads 1,403,842
Members 531,397
Posts 34,436,036
Top